Xem riêng 01 Bài
Cũ 08-08-2008, 09:48
Đinh Đức Tâm's Avatar
Đinh Đức Tâm Đinh Đức Tâm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Không Răng

Cảm ơn: 9,627
Đã được cảm ơn 10,475 lần trong 2,221 Bài
Mặc định Chấm dứt dấu Đà Lạt

Hôm nay eco đi gửi thư cho mọi người, do ko để ý, để bị đóng dấu mất mấy cái tiếc ơi là tiếc. Đang đưa đóng dấu
"Quái lạ, sao hôm nay chữ gì trên dấu mà nhiều thế"
nhìn đi nhìn lại thấy trên dấu "giao dịch trung tâm"
Ôi thôi, chết tôi rùi, em là người bên hội tem Lâm Đồng, hôm nay là ngày 8/8/08 em muốn đóng dấu "Đà lạt" chứ ko đóng dấu kia làm gì cả. làm tặng người chơi tem mà lấy dấu này thì ở tỉnh nào chẳng có. em ở Đà lạt, lấy cái dấu "Đà lạt" chứ.
sau khi nghe chị giao dịch nói "từ ngày 1/8/08, thu toàn bộ dấu Đà lạt ở các bưu cục trong thành phố, và thay đổi dấu, ví dụ bưu cụ trung tâm thành "giao dịch trung tâm" ko còn là Đà lạt nữa.
sau 1 hồi năm nỉ, chị lấy dấu Đà Lạt ra đóng cho, ai dè. họ cho tạm thời dùng dấu Đà Lạt 1 thời gian ngắn nữa.
tiếc là 2 bìa thư thực gửi VS thì bị đóng dấu "giao dịch trung tâm". còn bìa thư ko thực gửi thì đóng dấu "Đà lạt"
ko chụp hình được, nên nhờ Gấu và ku Thức khi nhận thư, chụp lại post lên cho mọi người xem nhé.
Còn xấp bìa thư thực gửi 8/8/08 dành riêng, thì ko biết ra sao, chỉ đợi khi mọi người nhận được mới biêt được đóng dấu nào.
Hy vọng là dấu Đà Lạt,hihihi
Dat_stamp (15-12-2011)