Xem riêng 01 Bài
Cũ 02-09-2008, 16:57
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi huuhuetran Xem Bài
Chào bạn Nhiên Huỳnh,hân hạnh được biết bạn . Triển lãm tem AG lần nầy là một cuộc TL tem lơn với qui mô 404 khung , Đây là tác phẩm của các em SV-HS thuộc các CLB tem trong tỉnh ,với nhiều chuyên đề ,phong phú tư liệu liên quan đến ngành bưu chính,chào mừng KN 120 năm SN Bác Tôn và KN 10 năm TL Hội Tem AG .
Kính thưa bác Huệ !

Cháu có điều này muốn thưa mà cứ sợ nên ko dám, hôm nay đánh liều hỏi bác ạ.

Trước tiên cháu xin được chia sẻ niềm tự hào khi AG tổ chức được 1 TL quy mô lớn như vậy 404, thậm chí là lớn hơn TL tem quốc gia trước đây ạ. Đánh dấu bước phát triển lớn của AG. 1 phần tạo nên sự hoành tráng đó là việc đợt này vừa là KN SN bác Tôn vừa là kỉ niệm 10 năm Hội tem AG thành lập. Phần còn lại là sự trưởng thành thực sự của phong trào tem HS - SV AG bấy nhiêu năm qua nhờ bào những nỗ lực ko ngừng nghỉ của bác và Hội tem An Giang.

Thắc mắc của cháu là, sao mình ko chia sẻ những thông tin về TL như:
- các hội tem tham dự
- các tác giả và tác phẩm trương bày lần này
- tường thuật diễn biến các ngày TL (có ảnh thì càng tuyệt)
- .....

Cháu thì cháu hay xem TCT, số tháng 9 này sẽ có thông tin. Nhưng tiếc là tới lúc đó thì khá chậm. Mặt khác có những bạn tem ở tỉnh mà TCT chưa tới đó. Nếu như họ xem được qua mạng thì tuyệt quá.

Cháu có 1 số trăn trở như vậy, nếu có gì ko phải mong bác bỏ quá cho !

Chúc bác mạnh khỏe và phong trào tem AG ngày càng phát triển ạ !

À, bác Nhiên trên kia nói muốn tham gia nhưng ko biết cách nào, bác ấy là GĐ BĐ thì chắc cũng bận lắm, hy vọng là Hội tem Trung có thể giúp tỉnh ấy phát triển và thành lập hội, nếu ko tham gia sinh hoạt chắc phải qua mạng hoặc qua tỉnh khác

my face https://www.facebook.com/hatde.tran

Bài được hat_de sửa đổi lần cuối vào ngày 02-09-2008, lúc 16:59
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
temsong (06-08-2011)