Ðề Tài: Hội Tem Hà Nội
Xem riêng 01 Bài
Cũ 18-04-2013, 08:06
ngotthuha231's Avatar
ngotthuha231 ngotthuha231 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Không Răng

Cảm ơn: 224
Đã được cảm ơn 14,754 lần trong 2,495 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài
Nhật được thông báo trên yh về việc có thư, thì ra anh vnmission có gọi trên fb, nên lật đật vào đây.

- Hội tem HN thì hẳn là hoạt động rồi, HP thì yếu hơn vì các cụ đã yếu và các mem nhiệt tình bận bịu việc gia đình, 1 số bận công việc hay công tác xa, 1 số nữa bận vì mối quan tâm khác.

- Dạo này mình cũng chỉ tham gia hoạt động tem ở HP thôi, ko đi giao lưu đâu cả, thi thoảng xem trên mạng, các hoạt động mà mình có tham gia ở HP thì cũng ít up hoặc có trên fb. Đã hơn 1 năm rồi có lẽ ít thuật ảnh trên đàn.

- Mình vẫn yêu tem, nhưng nhiệt tình và cảm hứng đã dành sang món khác, đúng là có 1 giai đoạn ngắn là Tem mất "T" nhưng cái đó cũng ko còn nữa rồi, nhưng cảm hứng với niềm đam mê cũ cũng đã lặn khá sâu.

1 ngày nào đó nó sẽ trở lại thôi ... bạn BoZoo ... tham gia sinh hoạt ở đâu thì cập nhật tình hình ở đó nhé. Mình vẫn thi thoảng thăm quan diễn đàn mà
1. ôi dào, bác vẫn còn vô đây trả lời bài viết là tốt rồi he.

mất T này thì ta có T khác he.

đừng có hứa xằng hứa bậy "ngày nào đó sẽ trở lại", nghe buồn lắm.

quành lại: nói đến fb mới nhớ, em unfriend bác (vì tội hay spam link share và viết nhảm về T quá nhiều ) được một thời gian rồi. giờ vô đây nhân tiện báo. nếu nhớ em thì cứ ngửa mặt lên giời dịu dàng nhẹ nhàng gọi tên 3 lần, hơn cũng được. như thế người ta gọi là đem bao iu thương gởi vào trong gió.

2. trả lời câu chính.

hội tem Hà Nội đương nhiên là vẫn hoạt động rồi ạ. em nghe đồn có vẻ đông đảo hơn trước, nhiều mầm trẻ mới xuất hiện hăng hái, chưa kể một vài mầm già đang rục rịch quay lại với tem. . CLB tem thủ đô vẫn sinh hoạt ở Tầng 3, Trung tâm Văn hoá Thành phố Hà Nội, 88 Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội vào chủ nhật đầu tiên hàng tháng. từ ngày bác Việt lên làm chủ nhiệm, các dự án pr & marketing của CLB cũng được đẩy mạnh. nói chung là em đánh giá cao sự nhiệt tình của bác í.

em xin dừng. biết nhiêu nói nhiêu thôi ạ.

Address: 86B Nguyễn Văn Trỗi, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: 0975 678 923
Yahoo: ngotthuha231
Facebook: https://www.facebook.com/ngotthuha231
Email: ngotthuha231@gmail.com
VCB: 0301000304325

* if you really want to touch someone, send them a letter *
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này