Xem riêng 01 Bài
Cũ 05-06-2010, 17:01
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài
Mặc định hy vọng đây là bài cuối trước khi đi rửa bát ... #:-s

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài
Lần sau cứ trả lời... tới khi có đáp án rồi khóa topic lại để ko ai sửa sau tranh luận cũng được.

bạn nào mệt vì sự rắc rối này thì chớ xem cái này <=== vì cũng đã tới đoạn rối bùng ... càng xem càng mệt

Dành thời gian đầu tư cho câu hỏi 2 thôi ...
hì hục xong bài trên tưởng được nghỉ ngơi đi rửa đống bát từ trưa ... nhưng lại có bài mới ... nên ... nhiệt tình trả lời nốt để bạn tem khỏi đợi

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi open Xem Bài
Em quan sát mấy bữa nay thì có nhiều cái muốn nói lắm :

thì cứ nói ai cấm .. diễn đàn là nơi bày tỏ ý kiến mà ... ko phải thế thì chỉ cần trang chủ đâu cần đàn

1. Muốn cám ơn BCN đã có ý tạo ra một sân chơi mới thú vị và thiết thực cho chúng em. Em cám ơn rất nhiều .

đố-đáp vui vẻ .. là hình thức chơi mà học ... học mà chơi ...ai cũng ủng hộ cả, anh cũng thế

2. Muốn giãi bày cùng anh DẺ : Anh DẺ ơi ! Mới lần đầu ( đồng ý là lần đầu đương nhiên phải có sai, vì có sai thì sau này mới đúng, và góp ý mạch lạc như anh là điềui rất đáng biểu dương và rất trân trọng nhưng .... anh ơi !

anh thì hướng tới sự mạch lạc chứ bản thân anh còn ở xa nó lắm

Mình có cần phải nhiệt tình đến mức độ đó không anh ? ) .....

ừ ... lẽ ra ko cần "hăng say" như vậy ...có được con "kiến" nào mà mất công "" làm chi ... lần sau sẽ nghỉ ngơi

chơi thôi mà, có sai thì từ từ anh em ngồi lại với nhau mà chỉnh. Ngu ý của em là, anh nên hãm lại sự nhiệt huyết của mình 1 tí để có sân cho mọi người có ý kiến . Vì mấy lần em cũng muốn vào tham gia mà thấy anh sung quá nên thôi ! Tương tự em có nhiều bạn tem nhỏ nhỏ cũng muốn có chính kiến riêng mà hễ mỗi lần định post bài lên là thấy anh đưa phản hồi trước, thế là ngồi đọc, và tự cảm thấy điều mình nói đưa lên thể nào cũng bị vặn vẹo, soi mói, thế là đành thôi .... Số lượng đó nhiều lắm anh DẺ ơi ! Kiềm chế lại, anh nhé !

ok ... lần sau chờ mọi người phát biểu hết thì sẽ vào

cái binh hăng say trả lời của anh là vì lý do này

1 số mục ... ko ai tham gia góp ý nên mình vô góp. Nêu khi có 1 mục mời mình nghĩ góp ý ngay hay chờ ... nếu chờ mà ko có ai thì vô tình bạn tem kia ... dài cổ ... ko để bạn tem dài cổ thui thì góp ý luôn

Lần sau có các bạn tem khác mà như OPEN nói là rất nhiều đó ... chắc sẽ ko ai phải dài cổ nữa ... anh sẽ chờ tời phút chót nếu có thêm tia sáng nào sẽ rọi vô

Đôi dòng mạo muội, có gì cho em xin lỗi !

Trân trọng !

OPEN
.
Vậy nha...chào O...

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
3 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
dammanh (08-06-2010), hoavienquanbl (05-06-2010), manh thuong (05-06-2010)