Ðề Tài: Sách tem
Xem riêng 01 Bài
Cũ 07-06-2010, 16:52
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài
Talking tâm tình chuyện sách tem :D !!!!

nhân tâm sự mới của anh Kẻ như đây...

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ke vo danh Xem Bài
cám ơn thông tin cua hatde =d> . Và cũng xin chào anh đỗ đa sỹ đã không quản ngại...đường xa để tham dự trong diễn đàn này =d> . Hy vọng sẽ là nơi "đất lành chim đậu" :d để những chất xám...về tem làm nơi hội tụ .

Tuy chưa đọc được ấn phẩm trên của anh, nhưng qua chủ đề là đã thấy thú vị nhiều lắm rồi. Hy vọng sẽ được tiếp tục chiêm ngưỡng những chủ đề độc đáo khác của anh.

Kvd.
Xin chia sẻ tâm sự dưới với 1 vài hình ảnh chiều qua tại buổi sinh hoạt của CLB tem VT

bà con đang sinh hoạt thì 1 ... "cồng cộc" tới ...

Name:  DSC04813.jpg
Views: 337
Size:  51.4 KB

trên tay anh là cuốn sách trên ... mà chúng ta nói

Name:  P1130189.JPG
Views: 327
Size:  60.2 KB

cuốn sách mà TCT số 102 vừa qua cũng đề cập

Name:  P1130214.JPG
Views: 315
Size:  95.9 KB

đúng là trong ấn phẩm đó chưa có bài về đô đốc Bùi Thị Xuân như ý kiến của t/g Viễn Du, tuy nhiên như t/g Đỗ Đa Sỹ đã trình bày trong lời giới thiệu thì tác phẩm của ông ko phải đề cập 100 % những thứ được phát hành ... mà chỉ chọn 1 số "trọng điểm". Hy vọng t/g VD lưu tâm điểm này.

Trở lại vấn đề sách tem. HP là 1 xóm tem nhỏ, ko được tiếp cận nhiều nguồn tư liệu quý. Thi thoảng có ấn phẩm mới anh em đều chia sẻ cho nhau. Ví như vừa qua có cuốn của t/g trẻ Hiếu Tín, giờ là của t/g Đỗ Đa Sỹ, mình chia sẻ với các anh em để truyền tay nhau đọc, như tấm dưới này chính là 2 cuốn ấy.

Name:  DSC04822.jpg
Views: 317
Size:  60.4 KB

Vừa qua luân phiên a.saola - Hải Phòng & bạn Danh - Thái Bình tham khảo....tình hình là như vậy a.Kẻ ạ. Sách ko nhiều nên tụi em phải chuyền tay nhau, và cũng chính vì ko có sách và ko tiếp cận được nguồn sách 1 cách dễ dàng như tại các trung tâm lớn như SG, HN nên rất tiếc vì vừa qua chưa thể giúp anh. Mong a thông cảm & hẹn lại gặp

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
thanhtruc (12-04-2011), tiny (04-10-2010)