Xem riêng 01 Bài
Cũ 01-12-2008, 10:34
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Chúc mừng các thành viên đã nỗ lực vì triển lãm, giải thưởng là nguồn động viên quan trọng, tuy nhiên 1 khi đã bắt tay vào làm TL hãy cố gắng hết mình vì tinh thần nghệ thuật, sự công nhận của cộng đồng sẽ tới với bạn !

Chúc mừng CLB tem VS lần đầu tiên trong lịch sử phát triển của phong trào tem VN khi đã trở thành đơn vị @ đầu tiên tổ chức thành công 1 giải TL nhỏ quy tụ tay chơi các tỉnh thành.

đó là 1 hành động thiết thực và hiệu quả nhất của chúng ta trong việc xã hội hóa sưu tầm và TL.

Tui mong mỗi năm ta cố gắng tổ chức được 1 lần, xây dựng nó thành truyền thống, ngày càng lớn và uy tín, góp phần nâng cao ý thức và trình độ TL của dân ta lên. Cùng với Trung ương hội và các hội tem địa phương lành mạnh hóa chất lượng của các cuộc TL.

Đây là nền móng thậm chí là 1 bệ phóng cho các nhà TL tương lai bay cao hơn xa hơn, và rất có thể là ngang tầm khu vực và thế giới trong vài 3 năm nữa. Khi đó sẽ có những bộ truyền thống hay, bộ chuyên đề tốt, bộ lịch sử bưu chính uyên thâm. Rất mong TL ngày càng thu hút được sự quan tâm của đông đảo khán giả và các nhà sưu tầm, triển lãm ở nhiều lứa tuổi và trình độ !

1 lần nữa xin chúc mừng các thành viên đạt giải, mong mọi người phát huy cao hơn nữa năng lực nghiên cứu và sáng tạo của mình qua những con tem nhỏ, cảm ơn CLB và diễn đàn VS cùng tất cả tham gia vào dòng chảy nầy kể cả các khán giả ONLINE hay OFFLINE

kí tên: Dẻ - 1 kẻ luôn hô hào TL ... he he

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
5 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Dat_stamp (21-04-2012), huuhuetran (01-12-2008), langtulanhlung (02-12-2008), xihuan (01-12-2008), zodiac (01-12-2008)