Ðề Tài: Lời ngỏ
Xem riêng 01 Bài
Cũ 08-10-2008, 18:23
*VietStamp*'s Avatar
*VietStamp* *VietStamp* vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
THÀNH VIÊN ĐẦU TIÊN

Cảm ơn: 3,242
Đã được cảm ơn 3,544 lần trong 734 Bài
Mặc định Lời ngỏ

1 năm, một khoảng thời gian không ngắn nhưng cũng không quá dài cho một sân chơi, Viet Stamp đã dần trở thành không chỉ là một sân chơi tem mà còn là một ĐẠI GIA ĐÌNH đầm ấm, vui tươi và đầy trí tuệ giúp bạn tem khắp mọi miền đất nước cũng như khắp năm châu gặp gỡ, giao lưu và học hỏi lẫn nhau qua đó giúp nâng cao niềm đam mê đối với CON TEM bé nhỏ.
Con tem nhỏ mở ra khung trời lớn.
Viet Stamp cũng chỉ mong mình là một khung cửa nhỏ để góp phần đưa niềm đam mê tem của mọi người có dịp gặp nhau, cùng mở ra khung trời kiến thức rộng lớn. Trong thời gian qua, BQT Viet Stamp cũng đã cố gắng hết sức làm cầu nối giữa mọi người, tuy nhiên vì nhiều lý do khách quan lẫn chủ quan, đặc biệt là hạn chế về kinh nghiệm quản trị diễn đàn, khiếm khuyết, sai sót vẫn còn rất nhiều. Kính mong mọi người thông cảm và bỏ qua. Nhân dịp này, BQT muốn kêu gọi mọi người cùng nhau đóng góp 1 bài viết, có thể ngắn thôi, nhưng thật súc tích, cô đọng về chính đề tài tâm huyết của mình để cùng nhau hướng tới LỄ KỶ NIỆM 1 NĂM THÀNH LẬP VIET STAMP. Một bài viết dành tặng cho diễn đàn nhưng cũng là để dành tặng cho bản thân mình. BQT Viet Stamp sẽ chọn lọc những bài viết hay nhất để đưa lên TRANG CHỦ nhằm phổ quát bài viết đó đến các bạn bè yêu tem gần xa.
XIN CẢM ƠN TẤT CẢ !

dammanh (15-10-2008), hat_de (13-10-2008), huuhuetran (13-10-2008), Nguoitimduong (12-10-2008), Poetry (11-11-2008)