Xem riêng 01 Bài
Cũ 07-09-2011, 20:56
manh thuong's Avatar
manh thuong manh thuong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Cảm ơn: 25,095
Đã được cảm ơn 7,950 lần trong 1,551 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Cu Bim Xem Bài
Trên có chức sắc, dưới có dân làng... nên đã nói trong thớt này mỗi thứ có một cái, nên Bim tối không dám saii.

Nhưng cơ hội thì có chớ...
Nay chú manh thuong đã có "nhời", Cu Bim cũng liều một phen nhưng không phải PC A02 mà là một Hemingway khác ... cái nì lớn hơn nhiều, rất nhiều tem sống, chết, nửa sống nửa chết có đủ... Nếu "sướng" stamp card này (ko post hình đâu nhé) thì xin chú ủng hộ CLB thêm 1 trăm nữa... (cứ nói bà xã xin tiền bồi dưỡng là được ngay mà). Ngoài ra anh Tiny và em ngothuha của chú cũng sẽ làm thực gửi cho Bụt mà (ủa bụt cũng chơi bi cạc à).
Nếu có giấy bác sỹ sẽ bớt 10%. Tin chắc là các bác khác cũng sẽ gửi quà an ủi chú... + 1 chầu ca-phé bình dân Zenta họăc Highland (Cu Bim thiếu).
Đêm nay đừng suy nghĩ nhiều quá hại sức khoẻ nhé.
Bác diễn đạt hơi bị dài. Thế túm lại em phải chuyển cho CN Po nhiêu $ thế. còn cái "stamp card" đó, bác đừng thực gửi cho em nhé. Bưu điện vô cảm choảng 1 phát vào giữa mặt HMW là đứt.

Tks Bác nhiều.

P/S: sao card của Bác làm đẹp thế. Gặp em lại khoái card, cứ thế này kiểu gì Sư tử nhà em cũng lên cơn xuất huyết não khi thấy em bỏ tiên ôm mấy cái mà nó gọi là "linh tinh" này.

“Nếu tổ quốc hôm nay nhìn từ biển
Mẹ Âu Cơ hẳn không thể yên lòng
Khi lớp lớp đè lên thềm lục địa
Trong hồn người có ngọn sóng nào không

Nếu tổ quốc nhìn từ bao hòn đảo
Lạc long cha nay chưa thấy trở về
Lời cha dặn phải giữ từng thước đất
Máu xương này con cháu vẫn nhớ ghi”
(Nguyễn Việt Chiến)
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
7 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn manh thuong vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Cu Bim (07-09-2011), Dat_stamp (27-12-2011), hat_de (10-09-2011), hoavienquanbl (10-09-2011), Ng.H.Thanh (07-09-2011), nguyenhuudinhue (07-09-2011), Poetry (07-09-2011)