Xem riêng 01 Bài
Cũ 18-11-2011, 22:12
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

xin lỗi cả nhà vì dạo này bận quá nên ko dành thời gian nhiều cho làng tem được như thủa nào

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Russ Xem Bài
Tớ cũng bận ko đi dự được. Đề nghị Dẻ ( hoặc mem nào đi dự hôm đó) tường thuật lại nội dung chương trình hôm đó nhé. Tớ cũng thích thể loại 1 khung lắm.
Thanks.
nhất trí thôi ... nhưng phải đề hôm nào đã ... về thể loại 1 khung thì rất thú vị rồi

khi mà tem tủng rủng rỉnh, tri thức "rồi rào" ta ngồi nhào nặn tác phẩm, vừa là thư giãn vừa là thưởng thức thú vui tem 1 cách đầy sáng tạo

ai đã từng trài nghiệm niềm vui đó hẳn đã tự cảm nhận được, mà chính Russ cũng là 1 tay chơi có năng khiếu và gặt hái được nhiều thành công ở thể loại này rồi đó

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ecophila Xem Bài
đề nghị Lão Dẻ cho thêm thông tin về TL 1 khung 1 nhá , nội dung cần thiết ^^
hết sức bình tĩnh nào

rồi đâu sẽ ó đó, ông cứ yên tâm ngủ ngon trên chuyến xe lên TP HCM để dự TL VS lần 5 đi đã

tt về thể loại 1 kh rồi sau sẽ rõ, tối nay tôi chỉ kịp giới thiều 1 tấm hình khắc họa được sự quan tâm của "những nghệ sĩ tem" theo cách gọi của tôi

Name:  DSC03774.JPG
Views: 391
Size:  68.9 KB

thú thực khi xem lại tấm hình trên mình cũng ko ngờ những bạn trẻ vốn từng là tác giả của thế loại 1 kh này hôm đó lại say sưa đến thế

cảm ơn sự có mặt và sự hứng thú đầy tự nhiên và tâm huyết của các bạn

hi hi hi ... hẹn sớm lại găp ...

my face https://www.facebook.com/hatde.tran

Bài được hat_de sửa đổi lần cuối vào ngày 18-11-2011, lúc 22:15
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
5 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Biby (19-11-2011), chie (18-11-2011), Mocanh (19-11-2011), tiny (19-11-2011), xihuan (19-11-2011)