Xem riêng 01 Bài
Cũ 14-04-2009, 08:12
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Trần Trọng Khải Xem Bài
Dạ, ở Sg nhưng lùi dần ra ngoại ô rồi bác ạ.
Cám ơn bác đã có lời động viên. Tôi thì cũng như bác, tem gì cũng mê. Dĩ nhiên không loại trừ tem va-ri-ế-tê. Nhưng khi hoàn thành xong bộ triển lãm rôì thì rê nó qua một bên lo mê thứ khác để hoàn thành tiếp cung đàn mê dài tập nầy
À há, bác nhắc mới nhớ, tôi còn một cái hộp to chứa bao nhiêu thứ củi-lửa hậu cần cho bộ triển lãm nầy nhưng không dùng hết. Bác thích thì chiều thôi. Có gì đâu mà không chiều . Nhưng bác đợi cho qua hết ngày 15-5-2009 nầy thì tụi tui mới rơì khỏi am cốc được vì đang tu luyện võ công cho võ đài Saigon-stampex 2009 nên không dám ra ngoài. Hẹn bác nhé.
bác K là 1 nhà nghiên cứu, sưu tầm, 1 nhà TL, 1 dealer có hạng. Những gì chuẩn bị cho TL, 1 bộ tl có tầm thì nhà TL phải tuyển lựa nhiều lắm, riêng cái phần dư ra đó cũng để làm nhiều bộ TL khác. Và nếu bác ko dùng nữa là 1 may mắn cho làng tem đó, nhượng lại cho các nhà sưu tầm khác, vừa có tài chính để bổ xung món quý hơn, vừa đem lại niềm vui cho bạn tem nơi nơi. Hy vọng bác sớm hoàn thành siêu phẩm mừng Hội tem SG tròn tuổi đôi mươi thật sớm để có thời gian soạn đồ cung cấp cho làng tem nhân dịp TL luôn. Đi TL thích nhất là được xem bộ trưng bày, được trò chuyện, và được mua tem .... hy vọng những món tem quý đó sẽ là lời mời gọi thú vị cho bạn tem tỉnh xa đổ về đất thánh của tem

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chienbinh (18-10-2009), dammanh (18-04-2009), hiepsitinhyeuvadaukho (17-04-2009), huuhuetran (17-04-2009)