Xem riêng 01 Bài
Cũ 04-10-2008, 10:03
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Quỹ nhằm ủng hộ các bạn tem, các phong trào tem tỉnh xâu xa nơi điều kiện tiếp cận nguồn tem khó khăn, mà lại eo hẹp về kinh tế.

Nguồn của quỹ là lòng hảo tâm của các cao thủ, thậm chí là bạn tem bình thường cũng có thể góp, đó là những con tem mà bạn ko dùng nữa, đơn giản là như vậy ... chúng ta trên tinh thần vì hội tem

Là người đưa ra ý tưởng quỹ OFFLINE ở HP khi xưa tui có trao đổi với Russ, lập 1 album chung của hội, bạn tem nào có tem ủng hộ, hoặc tem ko dùng, cũng ko bán thì góp vô, cả hội xem chung, ai cần gì thì lấy, ko phân biệt sang nghèo, nếu là tem mình thực sự cần thì cứ lấy. Xong lười quá cũng chưa làm, giờ có kênh ONLINE nên hò hét luôn.

ONLINE nó khác, vì tem sẽ phải gửi, liên quan tới chi phí nữa, việc chọn tem cũng có thể đụng nhau, .... và còn khá nhiều chuyện nữa mà chúng ta cũng chưa biết là gì .... bà con cố gắng nhá.

Quỹ tem sẽ trưng dụng được những con tem mà bạn ko còn dùng nữa
Quý tem là nguồn tem cho bất kì những ai tìm thấy con tem mình thích trong đo, ko phân biệt sang hèn
Quỹ tem và 1 kênh phân bố lại tem giữa các nhà sưu tầm tem.

đó chính là lý do ra đời và tồn tại của quỹ.

Hy vọng với ý thức cao về phong trào và sự tương trợ, chúng ta sẽ cùng nhau vượt qua mọi khó khăn vì 1 làng tem VN phát triển

my face https://www.facebook.com/hatde.tran

Bài được hat_de sửa đổi lần cuối vào ngày 04-10-2008, lúc 10:06
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
thang (17-08-2011)