Xem riêng 01 Bài
Cũ 27-09-2010, 21:58
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài
Mặc định tâm tình 3 tỉnh :D !!!!

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ecophila Xem Bài
Đợt này Lâm Đồng hình như có 3 trưng tập viên ra thì phải đấy Dẻ ơi
hiihhihi
theo tôi hỉu thì mỗi hội tỉnh chỉ có 1 trưng tập viên, nếu 3 thì khả năng 2 người còn lại là quan chức của bưu điện đi cùng vì họ thuộc BCH Hội tem Trung ương ... cần có mặt để họp đại hội ... mà thường thì chỉ cũng có 1 thành viên BCH là chủ tịch Hội tem tỉnh ... nhưng thôi ko sao ... đông càng vui ... và nếu cũng là người chơi tem thực sự thì tuyệt vời

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi chienbinh Xem Bài
chiều nay em cho bạn Nam Phương số di động của Bác.Bạn ấy cũng đang ở Hà Nội và cũng muốn giao lưu với Bác đấy;Chúc Bác có giải rinh về.Ông bạn nghệ nhân Võ văn Hải của em cũng đem viên đá quí 2 tỉ đồng không bán năm 2005 và cuốn sách nặng hơn 80 kg ngoạn thạch vi ảnh (độc bản bằng giấy dó) trưng bày tại tiền sảnh triển lãm Vân Hồ.Mời các Bác ghé xem ủng hộ cho tác phẩm của Tây nguyên.
a.Phương Bình Định rất chịu khó bôn ba tem ... lần này bác Đài và ảnh có mặt từ HN sớm vậy thì tranh thủ ghé thăm 1 số cao thủ tem HN thì tuyệt ... mấy khi có mặt tại đây ... đi thăm bác Vân, bác Long, chú Hào ... thú vị lắm ... từ giờ tới khai mạc TL còn 4-5 ngày nữa .... có thể tới thăm được khoảng 15-20 nhà sưu tập HN tại tư gia đó

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi chienbinh Xem Bài
địa chỉ nơi trưng bày Ngoạn cảnh vi ảnh của Tây nguyên :Số 02 Hoa Lư,Vân hồ.( Trung tâm triển lãm văn hóa,nghệ thuật Việt Nam.) Tác giả Nghệ nhân Võ văn Hải cũng có sưu tập Tem.Kính mời bà con làng Tem ghé thăm.Đây là món chơi mới do người Việt nam chúng ta khai sáng.
chú Oai cũng ra HN rồi à ... lần này chú có ra nữa ko ta ... Đắk Lắk có chú là nhà sưu tầm nhiệt tình nhất ... góp vui dịp ngàn năm nữa thì còn gì bằng

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Dat_stamp (02-11-2011), manh thuong (28-09-2010), tiny (28-09-2010), tugiaban (28-09-2010)