Ðề Tài: Ngày ấy
Xem riêng 01 Bài
Cũ 27-04-2009, 09:02
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Rất vui khi sang tuần mới sưu tầm được những tư liệu vô giá từ thread của bạn Nga

trở lại mục này để bổ sung

3 vị tiền bối

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi huuhuetran Xem Bài
Hai Lúa ngày xưa

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi dammanh Xem Bài
đàm hiếu mạnh

năm 1988 khi mới sang balan

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Trần Trọng Khải Xem Bài
Con khỉ con năm mươi mấy năm về trước ...

mục Ngày ấy lập năm ngoái (đã hơn 8 tháng) chỉ tổng hợp những tư liệu càng xưa càng tốt, càng trở lại mốc sinh càng đạt chuẩn. Khi lập mục này gk đã nghĩ đi nghĩ lại và khi lập đã cắt đi đoạn - Bầy giờ. Tức là ngay từ đầu chỉ có "Ngày ấy". Sẽ rất thú vị khi người up up lên 1 tấm hình mà ta thích thú khi xem. Nếu đã bít họ bây giờ rùi thì hẳn sẽ thấy thú vị khi thấy ... cậu ta ngày đó đấy sao ... hi hi ... còn nếu chưa từng thấy họ, bạn sẽ ... à há ... ko bít tại đợt TL nì mình có nhận ra họ ko ... hồi hộp quá ... Nói chung là để cuộc đời mình bí ẩn 1 chút mới thú vị ... ko nên biết hết. "Bây giờ" thì lúc nào cũng có thể bấm máy ... 1 phút là có ngay ... ngày ấy thì ... impossible to change ... càng nguyên thủy càng tốt.

Trong cuộc sống nhìu khi ta mắc sai lầm ... hoặc ai đó mắc sai lầm ... mở album cũ coi cái "nhân tri sơ tính bổn thiện" và triết lý "nửa ly nước" mà bạn J'TM đã từng sưu tầm vào đây sẽ thấy tâm hồn thư thái hơn ...

Bà con mau up ảnh vào topic "Ngày ấy - Bây giờ" để mình hoàn thiện bộ sưu tập ... nhân tri sơ nì ... hì

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
8 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (27-04-2009), Dat_stamp (27-10-2011), hiepsitinhyeuvadaukho (27-04-2009), huuhuetran (07-05-2009), huynhthanhloi (18-05-2010), manh thuong (27-04-2009), shino (28-04-2009), thang (11-08-2011)