Xem riêng 01 Bài
Cũ 28-03-2009, 10:29
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Trần Trọng Khải Xem Bài
Trình độ trans-world của Dẻ mà không góp ý bình lựn nổi ư mà còn đợi ai ? Chả lẻ cả đời cứ chờ người khác pha nước mắm xong rôì "chấm" hic hic. Cứ gào lên bảo chổ nầy chổ kia tiến bộ mà Dẻ thì "nhảy dây tại chổ" hoài sao ? Dấu nghề hoài Dẻ ưi !
Dạ ... oan cho cháu quá, đâu có nghề chi mà dấu, world cũng chỉ ở 1 khía cạnh chứ thực ra còn phải học hỏi nhiều ạ ... các cụ dạy "biết thì thưa thì thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe" ... mình là hàng mầm nên im lặng học hỏi thôi ạ ... chuyên đề có chút gọi là chứ chuyên môn thì còn yếu lắm ạ ... giờ nhảy đây tại chỗ sau nầy khỏe mới tham gia đường chạy ạ ... giúp người khác tiến bộ cũng là làm cho làng tem tiên bộ ... nhưng khi mình chưa tiến bộ ... chưa giúp được thì ngồi nghe và học hỏi để tự tiến bộ cũng đã góp phần vào tiến bộ chung rồi ạ !

Bộ trên chắc là họ làm con dấu giả rồi tự chế biến ... mà món đó dù thật mình cũng dám chơi vì nó ... đơn xơ quá ạ !

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
5 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
♥ Voi Cúc Phương ♥ (03-04-2009), hiepsitinhyeuvadaukho (17-04-2009), Ng.H.Thanh (15-05-2009), nguyenhuudinhue (17-07-2011), nino huynh (29-01-2012)