Xem riêng 01 Bài
Cũ 08-02-2009, 21:20
hat_de's Avatar
hat_de hat_de đang trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi meo top Xem Bài
vâng: mà mọi người không wan tâm tới con người của địa đầu tổ quốc j cả.
thấy mọi người không vào đây nhìu lắm. có mỗi @ ha. va ngothuha...
thui à. bùn huhu
ko quan tâm cũng có lý do đó, để anh nói cho mà nghe, VN gồm 63 tỉnh, mỗi tỉnh đều có việc tem riêng, Hà Giang thực ra ... chưa có việc gì cả... ngay cả số bạn tem cũng tìm mỏi mắt, hội chưa có phong trào thì hông...các bạn tem đều có việc bận ... nếu 63 tỉnh họ đề để tâm cả thì còn thì giờ đâu làm việc khác ... vậy nên em phải hỉu và thông cảm.

Mục nầy dựng ra để cập nhật tình hình tem và nhân sự tem ở nơi địa đầu. Anh thừa biết là sẽ ... hông có gì nhiều để nói. Ko có hoạt động tem, ko có triển lãm tem ... ko có tem vìa tỉnh...

Vậy lập nên làm vì ... có lẽ trong vài năm tới đây sẽ là nơi tìm và giới thiệu các bạn tem Hà Giang thui.... chứ tới ngày có hội và các hoạt động tem lớn thì con xa ... xa lắm

công việc kết nối bạn tem Hà Giang cũng ko nhiều đâu, Hà Nam cũng vậy, file danh sách bạn tem VDC anh ko để ở nhà ... nên mai mới cập nhật lên cho em được

sở dĩ anh chỉ dùng danh sách VDC vì các bạn đó co thể chưa biết 3 đàn tem, lý do anh ko quan tâm tới các bạn tem trong đàn vì 1 khi họ đã vào được đàn thì có thể tự lập trong hoạt động tích lũy kiến thức và sưu tầm rùi.

Có thể có 1 bạn tem Ha Giang nào đó trong đàn mà anh ko biết, đơn giản là vì họ chưa lên tiếng, trong khi anh lại ko chát với bạn đàn nên em là người đầu tiên. Em cố gắng gánh vác trọng trách tem Hà Giang nhé.

Em nì Hà Giang tem có thu hút được sự quan tâm của cả nước hay ko là tùy thuộc vào những nhà sưu tầm như em ... tất nhiên là cũng ko nên kì vọng quác cao vào thời điểm hiện tại.

Nay em học ĐH tại HN thì cố gắng tận hưởng hết không khí tem ở đây như thi thoảng qua chợ tem 160 TVV, cửa hàng tem 14 THD và đi coi TL..... tham gia các cuộc off tem nếu có thể ...gặp mặt Hà TB cũng hay đó... con bé nhịt tìn và zui tín .... ngoài ra 1 tuần em dành vài buổi lên đàn cập nhật thông tin là tốt òi ... à ... bạn tem vùng cao còn có chị chimyen đó ... hy vọng 1 ngày đẹp trời nào đó 2 chị em sẽ gặp nhau

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
huuhuetran (23-08-2010)