Xem riêng 01 Bài
Cũ 30-03-2008, 14:30
dobietday dobietday vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 40
Đã được cảm ơn 114 lần trong 51 Bài

Sau mấy ngày chờ đợi mà vẫn chưa nhận được câu trả lời của NTD. Cho nên mình xin tự tổng kết vài ý kiến theo quan điểm cá nhân của mình vậy.
1. Đối với nhiều người, bộ tem Olympic không phải là bộ tem dị hình đầu tiên của dòng tem cách mạng Việt Nam (nếu nói đó là bộ tem hình bình hành đầu tiên thì hợp lý hơn).
2. Chưa có một định nghĩa hay khái niệm được công nhận nào đó về tem dị hình. Mọi quan điểm đều mang tính cá nhân.
3. Với bạn Vietstamp: không nên khẳng định hoặc áp đặt tư tưởng, quan điểm của mình đối với người khác về một vấn đề mà ngay cả bản thân mình cũng không nắm rõ.
4. Với NTD: Khi chưa có bằng chứng cụ thể hoặc không đủ khả năng bảo vệ quan điểm của mình thì đừng có nói những câu "trớt quớt" như thế. Điều đó chỉ làm người khác buồn cười vì sự nông cạn của mình mà thôi.
5.Cá nhân tôi, trước khi có topic này, tôi cũng không coi bộ tem 695 (Thế vận hội Albertville) là tem dị hình. Tuy nhiên tôi vẫn đưa ra quan điểm đó để nói lên một góc nhìn khác về tem dị hình cũng như để ủng hộ bạn nào có ý kiến coi bộ tem 695 là tem dị hình.

Bài được dobietday sửa đổi lần cuối vào ngày 30-03-2008, lúc 14:32
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này