Ðề Tài: Album triển lãm gk
Xem riêng 01 Bài
Cũ 04-10-2010, 09:40
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

híc ... mục này như 1 thước phim cô đọng về cuộc đời của 1 nhà triển lãm ngồ ngộ của VN ... nhằm cổ vũ các bạn trẻ khác trên con đường trển lãm

với sứ mệnh như vậy mục này được gk lập với hy vọng bà con cũng mạnh dạn chia sẻ như mình ... thuật đã có mục riêng nên mục này rất ngắn ... chỉ điểm xuyết ...

nhưng xem ra mình hay bị bà con soi ta ... có 3 comment rùi ... đành vào phân bua thôi

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi tiny Xem Bài
Mặt chú HDẻ sao mà rạng rở thế! Công nhận bức ảnh thật là ... sáng ngời! Bên em, à quên "bạn" Hà là ... triển lãm tem à!
sáng ngời gì đâu anh ... Hà sáng còn em trông ngô ngố chứ sáng gì

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi tieuhocvn Xem Bài
Ai đứng bên Hạt Dẻ đó nhỉ????

Cho biết cái đê
đó là bạn Hà NĐ - tôi đã nhiều lần kể về bạn í rùi ... tìm được năm cấp 2 ... rùi bạn ấy lên cấp 3 .. .và giờ là học ĐH trên HN ông xem kí mấy tấm ảnh 2007 trên kia là gặp Hà đó

còn vụ này

Trích dẫn:
Hiii...Hii
vì sao Dé nói: TL là ngày hội lớn của làng tem
Vì ông trốn vợ đi chơi với ....bạn...với bồ tem
ông xuyên tạk bài lý luận triển lãm của tui nhé

trong các lý do chính đáng, hợp pháp, và được đông đảo quần chúng chấp nhận ko có cái lý cho trốn vợ đi với bạn tem đâu nhé ... thứ nhất là ko có vợ ... thứ 2 là gặp mặt bạn tem là 1 trong 5 lý do lớn tạo không khí hội ...vô tư trong sáng

còn vụ này ...

Trích dẫn:
Ai cũng công nhận mặt hắn này phơi phới như... hoa đấy đây.... Trông cái miệng cười kìa... Cố mua nhiều tem vào nhá.... Hôm kết thúc có gì kỉ niệm ,.... nhớ post nhanh nhá... Em ngồi nhà xem lễ bế mạc nhá
tôi sẽ cố gắng thuật thật chi tiết tới tận chân tơ kẽ tóc các hoạt động liên quan tới triển mà làng tem ghi được ... ông cứ thuật trước đi ... hẹn lại gặp

my face https://www.facebook.com/hatde.tran

Bài được hat_de sửa đổi lần cuối vào ngày 04-10-2010, lúc 09:42 Lý do: gk thanh minh :D !!!!
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
3 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (04-10-2010), Dat_stamp (05-11-2011), manh thuong (04-10-2010)