Xem riêng 01 Bài
Cũ 12-06-2008, 08:29
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Rốt cục thì mong mỏi mấy tháng nay của mình đã được giải tỏa !
Quả là 1 lượng thành viên đáng khâm phục.
Khâm phục về mặt số lượng, về tính đa dạng, về vị trí của các thành viên trên toàn cầu

Sáng nay vô SB mới thấy anh Vietstamp là 1 người trước đây cứ nghĩ đó là anh Thi hay 1 thành viên nào đó được sử dụng (mà cũng có thể ngoài PTA, HAT, TDTS, LTP và anh VS sử dụng nick này, điều ấy ko sao cả.... rất hợp lý)

gk là 1 người luôn thích thông tin công khai nhưng lại coi việc công khai thông tin là sự tự nguyện của cá nhân, nên 1 khi đã có yêu cầu ko đưa thì sẽ ko đưa. Tuy nhiên cũng mong mỏi 1 ngày nào đó làng tem được chiêm ngưỡng dung nhan của những con người thầm lặng cống hiến ấy !

Chúc CLB tem VS ngày càng đông vui và buổi sinh hoạt CN tới thật bổ ích và lý thú

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi redbear Xem Bài
Vậy thì Gấu giới thiệu đầu tiên nha:
Tên Tú- nick Gấu- ở Nha Trang-Còn lại thì ai cũng bít rùi, hi hihi

gấu nổi tiếng trong nam ngoài bắc và cả miền trung ai cũng bít rùi khỏi cần giới thiệu
mà nếu giới thiệu thì phải cụ thể
ít nhất cũng như cái Profile tui soạn...

thui chờ các thành viên tiếp theo

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi redbear Xem Bài
HD có cần ngắm "rung nhan" của từng người không?
Để Gấu đưa hình vô.
cảm ơn gấu
ko cần đâu
hãy để các thành viên tự giới thiệu vòng tròn 1 lượt .... đóa là cách làm của tui ... khụ khụ

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi *VietStamp* Xem Bài
Vì hoàn cảnh và lý do cá nhân, *VietStamp* không tham gia làm thành viên CLB Viet Stamp. Hẹn vào một ngày đẹp trời nào đó, *VietStamp* sẽ chính thức ra mắt làm quen cùng các bạn.
Ko tham gia với tư cách là thành viên nhưng những nỗ lực anh VS dành cho diễn đàn và tình cảm anh dành cho làng tem ONLINE thật đáng trân trọng.
Mong ngày đẹp trời kia sớm đến !
Trời quan mây tạnh mọi người sẽ đước ngắm 1 vì sao sáng

my face https://www.facebook.com/hatde.tran

Bài được hat_de sửa đổi lần cuối vào ngày 06-12-2010, lúc 09:30 Lý do: ghép bài dưới lên :D !!!!
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
9 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (06-12-2010), Dat_stamp (09-10-2011), hiepsitinhyeuvadaukho (17-04-2009), huuhuetran (17-11-2010), longtemsong (13-01-2012), man_nguyen_1996 (16-11-2010), minh338d (24-11-2012), Poetry (22-09-2011), trankiet (30-11-2010)