Xem riêng 01 Bài
Cũ 08-07-2009, 20:30
hoavienquanbl's Avatar
hoavienquanbl hoavienquanbl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Cảm ơn: 3,881
Đã được cảm ơn 3,887 lần trong 879 Bài

Theo ý kiến riêng của tôi cậu Siam bức xúc là phải ví khi ai cấn mua cái gì ngươi ta đều muốn có ngay khi người ta đã hoàn thành nghĩa vụ thanh toán tiên. Có những shop khg cần chỉ đích danh các bạn đều cũng biết khách hàng than thở shop nào rôi. Người ta mua tem là muốn sở hửu được nó được ngắm nhìn nó có thể bổ sung ngay vào bộ sưu tập nhưng chờ mãi chờ dài cổ chẳng thấy đâu lại nhận được tin sét đánh xin lổi hêt2 hàng hoặc người khác đã đăng kỳ rồi nhưng khg thấy báo là đã hêt,nại lý do vì công việc bận rộn khg kiểm tra. Siam bực mình là phải chính bản thân tôi chờ dài cổ đến bây giờ đã hơn tháng rồi vẫn chưa thấy tem đâu. Ai ở trong tình cảnh đấy mới thấy hết nổi bực mình, tôi chỉ mong các shop sau này bán hàng là phải có hàng khi nhận được tiền là phải gởi ngay. Nói như bác Khải MẤT SỰ NGHIỆP KHG BẰNG MẤT NIỀM TIN. Thân chào
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hoavienquanbl vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
caifincafe (08-07-2009), hat_de (08-07-2009), open (08-07-2009), zodiac (09-07-2009)