Xem riêng 01 Bài
Cũ 09-07-2009, 11:32
hat_de's Avatar
hat_de hat_de đang trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi theloveofsiam83 Xem Bài
TRước tiên, cũng xin cảm ơn Người tìm đường đã sữa những cụm từ hơi quá mức, điều này cũng thông cảm vì tác giả đang bức xúc.
sáng qua khi anh đọc bài em thì ko thấy chữ màu
chiều thì có, nhưng cũng ko phải là linhtote sửa, vậy là em sửa trong khoảng thời gian mà anh ko bít đúng ko, làm anh trách nhầm linhtote. NTD sửa lại như ban đầu cho bớt sốc rùi. Lần sau cố gắng kièm chế cảm xúc, hạn chế từ nhạy cảm, và hạn chế phóng to hoặc bôi màu nó vì rất có thể nội dung góp ý có thể tốt nhưng thái độ góp ý có thể nóng khiến cả 2 phía bực mình làm công việc góp ý trở nên kém hiệu quả.

Thực ra VS cũng muốn có 1 bộ luật tốt, chẳng ai muốn nhìu luật cho đâu đầu cả, nhưng để hạn chế bớt những rắc rối cần có sự hợp tác và thái độ tích cực từ mọi người. Nếu các giao dịch đều ngon lành và hoàn hảo thì ko ai cần luật, tuy nhiên cuộc sống ko phải thế nên cần 1 chút luật để chỉnh, luật sinh ra ko phải để bắt chẹt mọi người mà để ý thức cho mọi người những tình huống ko nên, bất đắc dĩ lắm mới phải lôi nhau ra toà, chỉ béo mấy ông luật sư ... de dé

Có lẽ cái quán ế của mình cũng sẽ bị dẹp nếu có luận mới ... sang tháng đêm 1 ít chim ra bán cho vui , học cách dùng thẻ ATM nữa ...

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
quaden@_cute (24-10-2010)