Xem riêng 01 Bài
Cũ 02-06-2009, 17:23
Đinh Đức Tâm's Avatar
Đinh Đức Tâm Đinh Đức Tâm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Không Răng

Cảm ơn: 9,627
Đã được cảm ơn 10,475 lần trong 2,221 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài
trong thông báo ghi rõ sẽ tặng 1/2 tức là hơn 1000 tem cho các thành viên CLB

Theo tui thì có nhìu bộ các thành viên có rùi, chia đều vô tình thành lãng phí. Vậy nên hy vọng các bạn tem trong CLB có thể nhường cho các bạn tem thuộc diễn đàn những chưa là thành viên. Việc này kể cũng tốt, nhưng tại sao bạn ko trở thành thành viên VS để danh chính ngôn thuận nhỉ. VS có thể yên tâm báo cáo lên trên là trợ cấp của nhà nước tới đúng đối tượng.

Ko phải là em dụ bà con vào CLB VS nha, cái nầy là tự nguyện thui.

Nói chung theo em thì nên tặng cho người cần, dù họ có thể chưa là thành viên. Còn các bạn chưa là thành viên nếu thấy gia nhập CLB tem VS hay hay ko hay thì cứ tự nhiên đăng kí vô hoặc ko (như tui ... hị hị)

Phần còn lại trong số 1/2 trên VS dùng làm quà tặng cho thành viên sau mỗi kì TL, theo tui ta nên đa dang hơn, tặng cho các bạn có đóng góp nhiều, ko hẳn là TL ... vì VS thì hông sao nhưng nhìu CLB chưa chắc đã tham dự TL

Ý thứ 2 của Hội tem tp HCM là VS có quyền bán .. theo tui nếu bán được cũng tiện, coi như hỗ trợ cho quỹ CLB.

Ý thứ 3 là VS báo cáo lên trên ... hi hi ... phân phát tới các bạn tem khối lượng tem trên cũng mệt rùi giờ phải báo cáo nữa ... thui thì trên đã trao trọng trách, anh em VS cố gắng hoàn thành ...

Theo tui để cho nhanh sẽ tặng hơn 1000 tem trên cho bạn Russ vốn là thành viên và lại dự TL ... tặng nhanh mà báo cáo cũng nhanh ... phần tem sẽ được bạn Russ quy ra ốc ... làm 1 bữa nhậu để báo cáo ... hi hi ...

Đùa vậy thui tem được tặng để phát triển phong trào cơ sở hy vọng sẽ sớm tới tay các bạn nhỏ bạn mầm yêu tem
Đã ghi ở trên là số tem trên ko được kinh doanh cho CLB mà cái ông này cứ bày dại cho VS bán là mần răng
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
6 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn Đinh Đức Tâm vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (02-06-2009), hiepsitinhyeuvadaukho (02-06-2009), huuhuetran (02-06-2009), manh thuong (11-08-2014), Ng.H.Thanh (05-06-2009), PéPò sữa (17-08-2014)