Ðề Tài: Lại gặp tại HP
Xem riêng 01 Bài
Cũ 18-06-2011, 05:39
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài
Mặc định đôi tâm sự nhỏ - mong được thông cảm :D !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ngotthuha231 Xem Bài
Bác ko có mặt hay sao? Bác ko ghi thì ai ghi? .

Tiếc thế. Nếu ko bận thì em cũng quyết xuống giúp 1 tay đấy...
híc híc ... thú thực là thế này

mai - CN.19.6.2011 anh phải trực ka sáng

Tuy nhiên đây ko phải lý do chính, mà thực ra ngày mai còn 1 việc nữa mà mình khó thể tránh nếu ko muốn nói tránh thì thấy thật có lỗi với họ ... ...

Chẳng là chiều mai, người đồng nghiệp cũ này của anh lấy vợ

đây là ảnh của anh và ổng tại TL tem Quảng Ninh - 2006 <===

chẳng gì thì cũng làm việc với nhau 5-6 năm (từ 2004 tới 2009)

nhà cậu ấy ngoài Cẩm Phả - Quảng Ninh

4 h chiều mai cưới

Nếu chỉ gửi tiền mừng thì ngại ghê, thành thử chưa biết làm sao cả, 1 buổi chiều không thể dự việc ở 2 nơi, vì từ đây ra đó cũng gần 100 km (đi xe đò cũng mất 2 tiếng rồi), phải làm sao bây giờ ... đành trông cậy cả vào Bác Tiến, bác Đỉnh, bác Thông, bác Ích và các bạn tem ở HP như a.saola, bugi, chie, Che-Việt, Hiệp - YB, a.Tùng-Bon, và các chị em như Russ, Ốc thôi ... ngoài ra còn có sự tham dự của 1 vài bạn tem ngoại tỉnh như Danh - TB hay Hinh - HY nữa ... chắc sẽ đông vui đó ... mọi người cố gắng thu xếp tham gia ... mình thì chưa rõ thế nào ... chắc khó đây ... có khi phải xin lỗi mọi người ... ...

=========

về dự kiến của bác Mạnh ...

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi dammanh Xem Bài
Lại dịp nữa xuống THÀNH TÔ,hy vọng được gặp bác TIẾN,bác ĐỈNH để hỏi các bác đôi điều thắc mắc ,và hàn huyên sau hơn 450 ngày xa cách ..và gặp các bạn trẻ xem bạn nào đã ,sắp ..lên xe hoa ,gặp Hatde để học hỏi về TL,chứ cảm thấy MÙ VĂN TỊT quá ...!
Việc bác Mạnh cùng các nhà sưu tầm HN giao lưu tem tại HP cũng là điều các bạn tem mong muốn ... mong muốn gặp mặt trò chuyện, tâm sự tem ... trào đổi mua bán bổ sung những thứ mình thiếu ... khi nhận được tin từ chú Hào về buổi giao lưu này bác Tiến rất hào hứng và có lẽ cũng đã chuẩn bị kĩ càng ...

Việc tham dự chiều mai của gk thế nào thì ko dám chắc ... mong mọi người thượng lộ bình an & hy vọng cả nhà có 1 buổi giao lưu vui vẻ, thú vị và nhiều kỉ niệm ...

Chắc phải nhờ ai đó làm phó nháy để ghi lại những hình ảnh đó thôi.

à ... a.Tùng - saola có nhờ nhắn giúp trên mạng hiện anh ấy vãn đang chơi WWF, tem về gấu trúc ... nên bác Mạnh hay các bác tem HN khác có thì nhớ cầm xuống HP ... tiện chuyến giao lưu này có chợ tem nhỏ ... bạn nào cần món gì nhớ báo sớm để từ giờ tới sáng mai các bác HN soạn sẵn tiện trao đổi

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
7 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (18-06-2011), Dat_stamp (31-07-2011), Green (16-07-2011), Ng.H.Thanh (20-06-2011), nguyenhuudinhue (16-07-2011), Poetry (19-06-2011), Tien (21-06-2011)