Xem riêng 01 Bài
Cũ 06-02-2009, 10:48
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi redbear Xem Bài
19. Theo bạn, ở Việt Nam có khoảng bao nhiêu người chơi tem? Bao nhiêu người chơi tem thực sự yêu tem? bao nhiu hả Dẻ

bận quá nhưng có người kêu tên nên cũng vô góp vui tí
câu hỏi về tem chắc còn vô vàn nữa
nhưng nể công cố vấn hội 9 ếch tui cũng tham gia trả lời tí hy vọng có thưởng

01. Bạn tên gì? gk

02. Bạn có đang chơi tem? ờ ko đóa ... bà con bỏ tem đê

03. Tại sao bạn chơi tem? ban đầu thì thích sau nầy thích làm triển lãm tem ... coi những con tem như nốt nhạc để ta tập làm Mô-da tem

04. Bạn chơi tem bao lâu rồi? since 1991 18 năm oài

05. Bạn chơi chủ đề gì? chim bay văn hoa, bơi, hoa phượng, thảm họa khỏa thân

06. Bạn có hài lòng với những vật phẩm mình đang có? nghèo nàn quá ... mún nửa

07. Ngoài vật phẩm bưu chính, bạn có sưu tập thứ gì khác không? card vi-sit của người làng tem ... chẳng là đang xây dựng cuốn bách khoa thư vìa người chơi tem Vịt nem ... hị hị hị

08. Lần cuối cùng bạn sắp xếp lại bộ sưu tập của mình là khi nào? kooooo...đang làm TL lộn xộn lắm ... quanh năm ... hông xếp hông xếp...bao giờ lấy ... ợ thì xếp ... ge he he

09. Bạn yêu thích bộ tem nào nhất trong bộ sưu tập của bạn? 1 con tem do 1 bạn cấp 2 tặng

10. Bộ tem nào bạn ao ước nhưng chưa có? con hải âu bán nguyệt của Fiji

tiếc là trên thế giới có quá nhìu cao thủ, và bộ nầy có quá nhìu đề tài nên ... chắc có hàng triệu bạn tem dớt dãi đang chảy lòng thòng xếp hàng chờ bộ (đã hết sạch) này như mình

11. Vào ngày 9/10 bạn có cảm xúc gì không? mệt .. lại spam ... híc

12. Bạn có nghĩ chúng ta cần có ngày riêng chỉ giành cho những người sưu tập tem? có ... hãy lấy sn tôi .. .vì tui kíp nì nghiện sống vì tem

13.Bạn có thích tham quan cuộc triển lãm tem? Giữa triển lãm thực và triển lãm ảo, bạn thích hình thức nào hơn? Có chứ, thực vẫn hay hơn vìa được bóp chân bóp tay các bạn tem... ảo cũng hay vì tiếp cận được những cái thực ko thể với tới

14. Bạn đã từng tham gia thi trong cuộc triển lãm tem nào chưa? Bạn đạt giải gì? Bạn có thấy hài lòng với kết quả mình đạt được?nhìu roài, vàng bạc đồng khúch khích có cả ... ko hài lòng lắm vì ko chịu bỏ tiền ra mua những món quý hơn để bày, trình bày chưa thật trau chuốt

15. Bạn có ý định nâng cấp bộ sưu tập của mình không? tất nhiên rùi ... ko ngừng nâng cấp chớ !

16. Bạn mua tem trên mạng hay ngoài chợ tem? Bạn thích hình thức mua bán nào hơn?cả đôi... được tặng thì tốt hơn

17. Theo bạn 1 người sưu tập tem có phải là người yêu thích tem? 99,99 %

18. Bạn có biết tất cả các thuật ngữ liên quan đến tem ? chiụuuuuuu

19. Theo bạn, ở Việt Nam có khoảng bao nhiêu người chơi tem? Bao nhiêu người chơi tem thực sự yêu tem? bao nhiu hả Dẻ

rất nhìu
nếu coi số người đăng đàn tem là phần nổi của 1 tảng băng, thì số người chơi tem là cả phần chìm nữa ...có rất nhìu người chơi tem mà ko bít sự tồn tại của đàn ... có những người bít nhưng chưa vào

ko ai bít con số chính xác nhưng tui cho là người chơi tem ONLINE giờ cộng lại chỉ bằng 1/1000 số người chơi tem cả nước ... tui đảm bảo ở VN có hơn 100.000 người chơi tem ... dân ta hơn 86 triệu mà.... 100.000 là quá ít xấp xỉ tỷ lệ trên

20. Bạn thích chơi tem 1 mình hay tham gia Hội, Nhóm, CLB ...? thích phải có bầy đàn ... đàn ON hay đàn OFF đều ok

21. Theo bạn, đặc điểm chung của những bạn tem khái giới bạn là gì? cùng mê tem thui

22. Bạn có thích người yêu bạn cùng niềm đam mê tem không? ko, dễ tranh nhau ... tốt nhất là hìu và thông cảm là được òi... ờ mà ko bít... iu rùi thì hông bít... thậm chí họa dọa gít mìn mình vẫn cứ thích í chớ ...

23. Khi có con, bạn có muốn nó cũng có niềm đam mê tem như mình không?ko ...tránh xa cái vụ nầy ra... hoặc ko thì cũng ko nên quá nghiện như bố nó

24. Nếu chồng/ vợ/ con bạn không hề có cảm hứng với tem, bạn sẽ thế nào? ko bắt họ phải thích ... thi thoảng dắt đi coi tl tem cho vui thoai

25. Nếu là 1 người trong làng tem, bạn sẽ là ai? là 1 người có thể sáng tạo ra những cái mới cho làng tem và đủ sức để tiến hành việc đó

26. Kỉ niệm nào liên quan đến tem mà bạn nhớ nhất? đợt khủng hoảng mang tên gk trong temvn

27 .Bạn đã bao giờ offline với bạn tem nào chưa?tui đầu trò nè

28. Bạn thích ngắm bộ sưu tập cùng với ai không?ngắm 1 mình cũng hay nhưng với 1 người thích chia sẻ quan điểm càng tút

29. Có điều ước cho sự nghiệp tem, bạn sẽ ước gì?đoàn kết đoàn kết đại đoàn kết .... diệt hạt dẻ ...diệt... diệt ...

30. Bạn có thể từ bỏ niềm đam mê tem của mình không?sẽ ko để chiện đóa xảy ra

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
7 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (06-02-2009), Hoang Thy (06-02-2009), huuhuetran (06-02-2009), kuro_shiro (06-02-2009), Saturn (19-10-2009), tugiaban (06-02-2009), zodiac (06-02-2009)