Xem riêng 01 Bài
Cũ 10-12-2009, 02:39
ke vo danh's Avatar
ke vo danh ke vo danh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 33
Đã được cảm ơn 6,529 lần trong 937 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi songthuong Xem Bài
Hôm nay ST mới đọc kỹ bài này của bác kvd (í quên ! của chú chứ ) gửi lên , một đề tài mênh mông quá...

(cuối cùng cũng tìm được điều gì liên quan đến tem, chắc chắn sẽ không bị "các bác tuy khó đăm đăm nhưng dễ thương" ...rầy)
Vâng, chú hay bác gì thì cũng được tất! Định nhắn rằng: "Đừng gọi anh bằng chú" , nhưng thôi, để...dịp khác vậy !

Còn các bác nào mà songthuong thấy "khó đăm đăm", dĩ nhiên không phải là vì khó tính. Mà vì chẳng qua là trong lúc săn tem, đã lỡ tay để nó sổng mất. Thành ra mới...tiếc của mà đăm chiêu thôi. Còn "dễ thương" thì chắc cũng sót ra lấy được vài bác. Cứ vào chơi thường xuyên, ắt biết ngay đấy mà!

Cám ơn songthuong đã có công mang Đỗ Hồng Ngọc vào giới thiệu. Bác này cũng vui tính lắm đây, vừa sắc sảo, vừa có chiều sâu. Nên có nhiều bài đọc rất được. Kỳ rồi về quê, có người bạn dấm dúi cho hai tác phẩm của bác này viết. Thế là trên xe đò vừa đọc, vừa...gật gù . Đến nỗi xe tới bến hồi nào cũng không biết:

Tuyết Trầnsongthuong hơi có...thành kiến với cái đám Tây đấy nhá! Cứ làm như chỉ có Á Châu mới yêu rồi mới cho này kia hử? Ối giời, bên Tây cũng khối ra cái cảnh: "Tôi không yêu nhé! Tránh ra chỗ khác cho nước nó trong nhé!", còn không thì: "Chưa cưới thì chưa...ấy a..."! Cho nên cái nhà bác Đỗ Hồng Ngọc rồi cũng phải chấp nhận rằng: Âu Mỹ, họ cũng lãng mạn lắm chứ có phải là đùa đâu!

Tuy nhiên, sự quan hệ xác thịt, theo kvd nghĩ: Một) Để thỏa mãn với điều kiện cả hai người cũng chấp thuận và đồng chịu trách nhiệm. Hai) Để là một thứ hồ keo, nhờ đó để kết chặt thêm tình...giao hảo .

hat_de tiến bộ ra phết nhỉ ! Vâng, kvd cũng nghĩ thế! Tám mãi thì cũng mỏi miệng, khô cổ. Chi bằng cứ...ngả lưng giây lát để ngắm trăng treo. Nhỉ?

Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn ke vo danh vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
*VietStamp*  (10-12-2009), chienbinh (10-12-2009), hat_de (11-12-2009), huuhuetran (10-12-2009)