Xem riêng 01 Bài
Cũ 23-11-2009, 17:22
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Tem quốc chí Xem Bài
Em trai ơi - ở Hp giờ đó là chuyện muôn thưở rồi. Thời nay chẳng có đâu em
đúng rùi ... vì thời nay phủ sóng qua mạng, qua đài báo

tấm hình trên là sự kiện diễn ra vào ngaà 18.10.1993 ... khi TQC mới ... gần 1 tuổi

Ngày đó Hội tem và CLB tem HP được ... 3 tuổi

việc phát sóng trong trường họp nhằm mục đích thông tin với đông đảo học sinh về môn chơi này. Sau đó ai thực sự đam mê thì tới CLB một các tự nguyện. Phương pháp làm việc này đảm bảo tối đa quyền ko chơi tem của cá nhân. Ngày đó chị thằng bạn mình học cấp 3 Ngô Quyền, thế là thông tin về sự tồn tại của Hội tem và CLB tem tới được người chơi. Người chơi chị về kể cho người chơi em, người chơi tem kể cho người chơi bạn ... là tôi và từ đó tui mới bít là ở HP có tổ chức tem... thế rùi đi sinh hoạt.

Từ ấy tui nghĩ 1 cách tổng quan rằng ... ở 1 khu vực nào đó như 1 tỉnh thành phố XYZ nào đó có thể đang tồn tại các tổ chức tem mà người chơi nơi đó có thể ko bít mà tham gia. Vậy nên có dịp nào phát sóng là ta nên phát. Ai đã biết tổ chức rồi thì họ sẽ tự biết phải làm gì.

Đó là tới tổ chức, và tại đó tổ chức tem sẽ trợ giúp bạn 1 cách tối đa với khả năng và nguồn lực hiện có.

trở lại vấn đề của minhduc em

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi minhduc Xem Bài
...còn mấy cái trường chỗ em thì chẳng có ai mà đến. Nhưng mà cũng phải ,đến thì chắc chỉ đếm trên đầu ngón tay có học sinh đăng kí tham gia các câu lạc bộ..Muốn tổ chức thì chắc người ta cũng nản
Hp ngày xưa cũng có rất nhìu trường nhưng sức người có hạn bác Tiến chỉ "phủ sóng" được tại 2 trường cấp 3 và 1 trường cấp 2. Tuy nhiên công việc ko vô ích ... thông tin rốt cục tới tai tên gk. và ở Hp chỉ cần thế là tạm ổn.

Còn ở chổ em ko có cũng ko sao ... ta chủ động tìm ... em đã tìm được đàn tem thì cũng có thể tìm được các CLB tem như VT hay VS ... Hà Đông nay đã là HN <=== trung tâm văn hoa chính trị lớn nhất cả nước ... sinh hoạt tem cũng rộn ràng đó đây .. chỉ có điều họ ko giới thiệu trên mạng thui ... thử 1 lần đi 14 THĐ hay 160 TVV xem thế nào ... em sẽ sớm bít các CLb tem lớn Của HN như TL, TĐ ....

trở về vấn đề của shiro

phủ sóng trong kênh giáo dục là rất hay, tuy nhiên TB chưa có nhóm, CLB hay Hội nên cách tiếp cận các tổ chức tem chỉ có thể là rủ nhau xuống HP hay lên HN ... hoặc có nối mạng thì đăng các đàn.

Chúc TB thành công

my face https://www.facebook.com/hatde.tran

Bài được hat_de sửa đổi lần cuối vào ngày 23-11-2009, lúc 17:24
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
5 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Dat_stamp (29-10-2011), hiepsitinhyeuvadaukho (23-11-2009), huuhuetran (24-11-2009), kuro_shiro (23-11-2009), manh thuong (24-11-2009)