Xem riêng 01 Bài
Cũ 01-02-2010, 21:37
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ke vo danh Xem Bài
Mea culpa, mea maxima culpa (lỗi tại tôi, lỗi tại tôi mọi đàng) cùng Poetry .
anh ở xa lâu nên nhầm chút về "phát âm" cũng ko sao mà

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Nguoitimduong Xem Bài
Bộ tem kỷ niệm ngày 3/2 mà lại để FDC dấu ngày 2/2.

cái này dễ hiểu thôi

mà nhiều nước trên thế giới cũng làm như vậy ... nên chúng ta cũng ko nhọc công lo về điều đó

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Nguoitimduong Xem Bài

Nhìn mấy con tem loại này giống nhau cả.
Ý tưởng.... Có 1 ý tưởng.
ý tưởng có 1 cũng được nhưng hsĩ thể hiện nó ngon 1 chút thì cũng ko tới nỗi nào ... đằng này như áp-phích

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ke vo danh Xem Bài
Riêng về họa sĩ Đỗ Luận Tuấn, khi nhìn vào con tem kỷ niệm này, thực sự không còn nhận ra nét riêng điển hình nào của ông ấy cả! Bạn Dẻ chuyên về chim , chắc không thể không biết tới bộ "Vườn quốc gia Bạch Mai" do ông ta thiết kế nhỉ. Hoặc tem "Kỷ niệm 50 năm thành lập Công đoàn Bưu điện Việt Nam". Cũng với những chủ đề "Kỷ niệm" khác như: "Kỷ niệm 55 năm ngày thành lập Công an nhân dân Việt Nam" chẳng hạn!

Sáng tạo kỳ này của Đỗ Luận Tuấn hạn hẹp và dễ dãi quá nhiều. Uổng là chỗ đó thôi!
hsĩ ĐLTuấn thì em biết ... bởi ông sáng tác nhiều rồi ... bộ vườn QG BM em cũng bít ... tem VN xem hoài lẽ nào ko bít ... em cày tưng cái cuốn danh mục rùi mà ... tiếc là ko đáng để nhớ hay sao ấy mà em ko nhớ được

bộ 55 năm ngành Công An có cả sự tham gia của Hsĩ Nguyễn Du ... bộ tem này rất đẹp, cả về nội dung lẫn hình thức .. ko biết hsi ĐLT xuất thần vẽ nên hay đó là tác phẩm của hsĩ Ng Du

trở lại bộ mừng sinh nhật Đảng ta

10 năm trước bộ này cũng ra ngày 2.2... nhưng phải nói là rất đẹp ... nội dung cũng đơn giản ... chân dung bác Hồ - người sáng lập Đảng cùng 7 vị tổng bí thư các thời kì ... tem tươi sáng ... số 70 được cách điệu khá thú vị

kì vọng với bộ 80 năm bao nhiu càng bùn bấy nhiu vìa thực tế

nhưng thôi ... ngày mai lễ phát hành diễn ra rùi

ko biết Tổng bí thư Nông Đức Mạnh có dự ko

my face https://www.facebook.com/hatde.tran

Bài được hat_de sửa đổi lần cuối vào ngày 01-02-2010, lúc 21:39
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
zodiac (01-02-2010)