Ðề Tài: Wings of Bird
Xem riêng 01 Bài
Cũ 21-03-2009, 08:58
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi tiny Xem Bài
HDẻ lên được khung TL vậy là đã đầu tư nhiều công sức đóa! Mình rất thích bưu giản về chim của HDẻ. Cũng như ý kiến của mọi người, bài có nhiều lỗi chính tả/spelling mistakes! Ví dụ chú thích tem ... 'from' thay vì 'form'.
Hy vọng Cánh chim GK bay qua được nhiều vòng trước khi đáp xuống TL!
Good luck!
vâng

riêng cái từ form hay 1 số từ khác cữ gõ 100 lần thì sai hơn 90 lần ... from và form chỉ sai nhau lần chạm của ngón tay thế mà vẫn sai, nhờ quá trình đọc lại đã khử được hơn 90 % lỗi đó vậy nên sai là điều ko tránh khỏi và tác giả phải chịu thôi hình như trong phần điều khiển ngôn ngữ trong não mình bị tật.

nếu như công sức và trí tưởng tượng cố nâng bộ nầy lên thì sự cẩu thả và lười nhác cộng với tính bủn xỉn lại như những quả tạ lôi bộ tem xuống vực

bộ tem nay trước đây cũng bay vài vòng rồi trên mình nó vẫn là những lỗi về ngôn ngữ và tính xoàng xĩnh tem minh họa lần này nó lại bay và bay bằng trí tưởng tượng hơn là vì tính sưu tập. Ý gk là nó bay đi bởi ý tưởng trong đó chứ ko bằng tính quý hiếm của nó

Hy vọng có 1 chút may mắn nữa khi nó bay vào thành Lạc Dương ... mấy bác TQ chắc cũng ko câu nệ tiếng Anh lắm nhưng sự khó chịu là chứ gk chắc chắn họ nhận được

Mong tiếp tục nhận được ý kiến phê bình khác vìa những khía cạnh khác khi xem xét 1 bộ TL ạ

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này: