Xem riêng 01 Bài
Cũ 05-06-2008, 11:39
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Nguoitimduong Xem Bài
HUm nay lục lại cái này, thấy rút ra được một điều , chơi tem thì ai cũng có thể chơi được, nhưng để theo đuổi nó thì không phải ai cũng làm được . Giờ sao thấy chơi tem tốn thời gian quá và tốn tiền quá, không biết chừng nào mới đủ tiền để cưới vợ hay cứ độc thân mãi như cái ông hat-de kia??? Có ai hiến kế giúp NTD không nhỉ?
ây da nan giải quá
tui nguyện kiếp này sống vì tem thì ko nói làm gì rùi
tui khuyên đừng ai ngu dốt dại dột như tui
tem chỉ là 1 phần nhỏ của cuộc sống

Chúng ta còn gia đình, họ hàng, bạn bè đồng nghiệp và nhiều mối quan tâm khác
thời gian cho tem phải thu xếp hợp lý hoặc cắt bớt, bỏ hẳn thì ko dám khuyên, nhưng tạm ngưng 1 thời gian là điều cũng nên chứa

tốn tiền và thời gian, tốn cả cơ hội iu đương, sự nghiệp .... phải họ những bạn trẻ như tiệp dê chẳng hạn

tình trạng ế ẩm nghiêm trọng ở các mem nam và nữ ! vì tế nhị nên xin ko nêu
chúng ta phải cân đối để cho thú vui này thực sự bổ ích chứ ko phải nơi giết thời gian và tiền của
chơi sao cho xung quanh ủng hộ. Họ cảm thấy đây là món giải trí bổ ích chứ ko phải đau khổ dằn vặt như vầy

tui có ý kiến bác quên hẳn mình đã chơi tem trong vài năm xem sao, bác sẽ nhìn đời theo 1 cách khác và trở lại diễn đàn với 1 phong cách khác hẳn

1 cuộc sống khoẻ mạnh vui tươi và thi thoảng tìm thấy niềm vui trong tem hơn là cứ tranh đua, cứ dốc sức... hay dốc tiền vì 1 bộ tem đẹp nào đó
chủ trương của tui là đẹp và thích thì sẽ ko mua để còn thèm còn hứng, chỉ mưa những bộ bình dân thui

bà con hãy chơi sao cho 9x nhìn đó làm gương, chơi tem mà vẫn học tốt, cặp bồ lành mạnh, iu đương hoành tá tràng, lấy vợ thì ko vội những ko có người iu hay ko bít cặp bồ là hỏng đó, là tự mình tách khỏi nhịp sống của nhân loại đoá.

iu tem nhưng cũng phải bít iu các em

xin hết, về ăn cơm chìu tiếp .... hihih

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Dat_stamp (27-10-2011)