Xem riêng 01 Bài
Cũ 02-02-2009, 08:33
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi huuhuetran Xem Bài
Bạn tem thân mến, cám ơn các bạn đã cho xem những hình ảnh đông vui: Buổi họp mặt đầu năm của CLB VS. Chúc mừng VS! Xem những hình ảnh các bạn giới thiệu, có một nhân vật đặc biệt mới xuất hiện lần đầu trên đàn tem chúng ta, các bạn đoán xem đó là ai? Xin nói ngay là Bác Năm gái đấy! Bác ấy có công lớn trong làng tem chúng ta từ mấy chục năm nay đấy!
Bác Năm trai thì cháu gặp tại 14 THĐ HN rùi, bác Năm gái thì hum ni mới thấy, đông vui quá trời, ko như miền bắc đi chùa chiền, ăn hóa vàng rùi vìa quê hết .... bữa ni có cả chị Giá chủ nhiệm CLB tem, bít thế mời bác Đỉnh và Tiến Hp chúc tết CLB đó lun, 9x cũng có rùi kìa tiếc thiệt ko bít mà chuyển máy trêu chúng chơi, rùi còn koala nữa ... tiếc thiệt hông bí bà ở đóa roàn còn nhìu nhân vật nữa

buổi khai xuân đông vui bổ ích, có cả những gương mặt mới.... xem ra đầu năm may mắn rùi

tiếc quá ...tiếc quá ... vụ cầu truyền thanh lần nầy mình ko chuẩn bị kĩ trước gì cả ... tệ ghê ... mình cứ ỉ vô các bác ... lần sau ta phải nắm sơ bộ tình hình quân số trong đó rùi mới báo cáo các bác rùi mở đài ... thui giờ soạn 1 số hình cho cầu truyền hình đây

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
*VietStamp*  (02-02-2009)