Xem riêng 01 Bài
Cũ 11-02-2008, 18:38
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài

nhà Nam thẳng tiến

Tiếc quá anh Tùng đã phải theo vợ bỏ cuộc vui, đúng ra phải về từ sớm rùi, từ khi ở nhà anh Tuấn cơ, trụ được tới giờ là vui rồi, tất cả qua nhà Nam, nhìu câu chuyện vui ghê, bugi có thêm nhiều bài học hay nhé (mình quên chụp ảnh, tiếc ghê!)

Nhà Nam có giàn quả bầu hay lắm, tiếc là quên chụp, kịp ghi mỗi hình này

Như vậy ở đoạn phố Cấm - Nguyễn Hưu Tuệ là có 4 bác tem: a. MIB. Nam Anh, chóng chóng và Trần Giang Nam

sau đó rồng rắn lên mây qua khu Trần Nguyên Hãn nơi có nhà Sơn - Thơm, Orchid và Định kều

năm ngoái mình và bac sao-la, orchid qua nhà Sơn rùi mà vẫn nhầm, đoạn nhà này giống nhau quá

lại phải trở lui, hy vọng năm 2009 sẽ ko nhầm, tới nhà Sơn bà con mải chuyện quên cả chụp, sau đó kéo sang nhà mình, cũng ko xa lắm

tất cả đói meo làm tạm nồi miến và miếng bánh chưng

Orchid hình như vẫn chưa về nhà, bà con rời mâm ra bàn chuyện chán chê rùi ... về .... hi hi (may mà ko phá phòng tem như trước)

đưa bugi về nào, nghỉ sớm đi em, sáng mùng 5 tới Hội tem cùng mọi người bài trí lại đồ đạc

câu chuyện bình dị với lối kể tẻ nhạt đã kết thúc
chuyến đầu năm chúc tết của bạn tem HP mình tường thuật rườm rà quá mong mọi người thông cảm. văn nó kém đàn chịu vây, chỉ mong những bạn tem hom đó ko dự được sau khi xem cảm nhận được phần nào khí xuân và tình cảm của bạn tem HP. Bạn tem nào ở xa đợt tới trở lại HP nhớ buổi chúc tết đầu năm tại vp Hội nhé. Orchid đừng quên mang tem đi nha!

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Ốc_hp (30-01-2009), manh thuong (30-01-2009), tugiaban (22-02-2010), zodiac (30-01-2009)