Quay lại   Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) > HOẠT ĐỘNG CỦA VIET STAMP > Câu lạc bộ VIET STAMP

Trả lời

Công Cụ Hiển Thị Bài
Cũ 03-12-2007, 11:13
Red-Cross Red-Cross vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Cảm ơn: 1,097
Đã được cảm ơn 2,636 lần trong 523 Bài
Mặc định Xin chúc mừng

Xin nhiệt liêt chúc mừng Ban Chủ Nhiệm Viet Stamp
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
Cũ 06-12-2007, 15:44
thuandl thuandl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 0
Đã được cảm ơn 0 lần trong 0 Bài
Smile Xin chúc mừng

Hội tem Lâm Đồng chúc mừng Website:www.vietstamp.net ra trình làng. Chúc vietstamp thành công.
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
Cũ 06-12-2007, 20:26
*VietStamp*'s Avatar
*VietStamp* *VietStamp* vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
THÀNH VIÊN ĐẦU TIÊN

Cảm ơn: 3,238
Đã được cảm ơn 3,540 lần trong 732 Bài

CLB Viet Stamp xin chân thành cảm ơn các bác đã chúc mừng.
Mong các bác sẽ tiếp tục ủng hộ VietStamp.net.
Cũ 08-12-2007, 18:51
*VietStamp*'s Avatar
*VietStamp* *VietStamp* vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
THÀNH VIÊN ĐẦU TIÊN

Cảm ơn: 3,238
Đã được cảm ơn 3,540 lần trong 732 Bài

*VietStamp* vừa nhận được tin nhắn của thành viên Hungbkct. Được sự đồng ý của Hungbkct, *VietStamp* xin post lên đây để chia sẻ cùng bà con.

Thân gửi Ban chủ nhiệm CLB Viet stamp!

Em là Hungbkct ngoài Hà Nội, hôm qua em đã nhận được bì thực quà tặng của Ban chủ nhiệm. Một bì thực rất đẹp và tràn đầy ý nghĩa, em rất cảm ơn sự chu đáo của Ban chủ nhiệm. Theo cá nhân em cảm nhận, hiện nay phong trào sưu tập tem của nước ta nói chung và các vùng miền nói riêng vẫn chưa có sự thống nhất và tính chuyên nghiệp cao, từ đó mà hạn chế rất nhiều tới trình độ của cá nhân người chơi tem nói riêng và phong trào chơi tem của nước ta nói chung. Việc sinh hoạt trong các hội tem theo cách truyền thống đã lỗi thời vì hạn hẹp về quy mô, không thuận tiện cho việc sinh hoạt định kỳ một cách đầy đủ của các thành viên. Việc Viet Stamp ra đời và sinh hoạt online là một ý tưởng hay, đáp ứng được yêu cầu của một hội tem thời đại mới, thời đại công nghiệp, đổi mới và phát triển đất nước. Sinh hoạt online giúp có một CLB tem đông đảo về số lượng, rộng khắp về vị trí địa lý và đa dạng về trình độ. Bên cạnh đó, đây là một CLB mà thành viên có thể sinh hoạt một cách thuờng xuyên nhất, không phải là một tháng một lần, cũng không phải nửa tháng một lần mà là sinh hoạt cùng dòng chảy của thời gian. Cùng với các trang sinh hoạt online đang hoạt động là temviet và temvn, sự ra đời của Viet Stamp đã giúp cho người chơi tem của nước ta có thêm một “quán cafe ngon, đậm” để anh chị em chúng ta giao lưu, học hỏi, đoàn kết và nâng cao giá trị của nghệ thuật ngôn ngữ tem. Em xin cảm ơn sáng kiến của các bác, các chú , các anh , các chị để chúng ta có một “quán café” rộng rãi, thoáng mát và chất lượng. Xin chúc CLB Viet Stamp nói chung và diễn đàn online www.vietstamp.net lớn mạnh, bổ ích và thực hiện thành công phương châm, đường lối đang hướng tới. Chúc anh Thi, Ban chủ nhiệm và thành viên của CLB sức khoẻ, hạnh phúc trong cuộc sống và thành đạt trong công việc.

Em xin chân thành cảm ơn!

Lê Tuấn Hùng ( Hungbkct )

Công Cụ
Hiển Thị Bài

Quyền hạn của Bạn trong mục này