Quay lại   Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) > GIAO LƯU > Nối vòng tay lớn > Kết bạn chơi Tem

Trả lời

Công Cụ Hiển Thị Bài
Cũ 17-01-2009, 11:04
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài
Mặc định Bạc Liêu - kết nối vòng tem lớn

Gửi shino !

Bang Tuyen  13-Oct Böu ñieän Baïc Lieâu  CNVC  Bangtuyen2002@yahoo.com  Xem phim the gioi do day, nghe nhac nhe.  Tat ca cac ban trong chuong trinh nay . 
Nguyen Duy  10-Nov Bac Lieu  Nhan vien van phong  nguyenduytdk@pmail.vnn.vn  thich chat, ve, nghe nhac mot minh va thich di da ngoai  Mong ket ban cung so thich 
Bui minh trung 28-Dec âp 1 thi tran ho phong-gia Rai-Bac lieu  hoc sinh  minhtrung@yahoo.com,minh_trung@yahoo.com  bong da - thoi trang - nghe nhac  mong duoc ket ban voi tat ca cac ban 
Lam Quoc Thang  1-Jan Bac Lieu  SV  lamquocthang@pmail.vnn.vn,lamquocthang@yahoo.com  bongda  moi nguoi 
thái linh 9-Jan bạc liêu  học sinh_sinh viên  xitrum221@yahoo.com ,xitrum_221@yahoo.com,xi_trum221@yahoo.com nghe nhạc một mình,đi dạo,lên mạng...  mong được kết bạn với tất cả các bạn khắp nơi cùng nhau chia sẻ những kinh nghiệm,buuồn vui của cuộc sống 
BAO KHANh 3-Feb bac lieu  sinhvien  baokhanh_82@yahoo.com  nau an, doc bao, nhin nhung con tem, trong hoa,   cac ban nao vua vui ve,thang than ,nhiet tinh ,lang man it chut...yeu thich cuoc song gia dinh... 
doan ky 3-Feb bac lieu vietnam  cong nhan vien   kydoan2000@yahoo.com  thich tem va tien co   tat ca cung so thich  
TRỊNH MINH THIỆN 8-Apr TRƯỜNG THPT CHUYÊN BẠC LIÊU_ĐƯỜNG TRẦN HUỲNH_PHƯỜNG 1_THỊ XÃ BẠC LIÊU_TỈNH BẠC LIÊU  HỌC SINH  minh_thien6384@yahoo.com  SƯU TẦM TEM   NHỮNG NGƯỜI CÓ CÙNG SỞ TÍCH 
vo ngoc thanh 18-Apr giarai_bac lieu  hocsinh  ngocthanh_v@yahoo.com  suu tam tem,nghe nhac,du lich,tao blog  tat ca moi nguoi, dac biet la nhung ban co cung so thich 
nguy minh phuong  6-May ba c lieu  hoc sinh  banthandangghetqua@yahoo.com  game,suu tam tem  that nhieu ban 
bui truong 6-Jun bac lieu  sinh vien  truong_theking@yahoo.com  nghe nhac,chat,choi tem  tat ca cac thanh vien 
NHAT hung 15-Jun BAC LIEU  HOC SINH  dam_vinh_hung_fan_15_6@yahoo.com  tim toi, hoc hoi.............  every body 
NGUYEN MINH DUC 19-Jun 104/1_TRAN HUYNH_K4_P7_TX BACLIEU_TINH BACLIEU  HOC SINH THCN  NHIPDIEUCONMUA@yahoo.com  THE THAO,NHAC,TEM,DU LICH,CAY CANH  TAT CA NHUNG AI CO CUNG SO THICH 
Trương Duy Thanh 1-Jul Trương Duy Thanh lớp 11/5 Trường THPT Giá Rai - Bạc Liêu  Học Sinh  Duythanhcb@yahoo.com  Võ Thuật  Tất cả các bạn tuổi từ 17--->19 
NGUYỄN HOÀNG THANH CUNG 22-Jul 6/30 HOÀNG DIỆU P1 BẠC LÊU TỈNH BẠC LIÊU" SINH VIÊN MINH_QUANG850722@HOPTHU.COM,MINH_QUA...22@yahoo .com DOC TRUYEN, NGHE NHAC ,SUU TAP TEM Yahoo ID
Le Ngoc Han  4-Aug 31VoThiSau.BacLieu  Hoc sinh  le_ngochan2002@yahoo.com  du lich,di choi voi boyfriend  Tat ca moi lua tuoi 
phung minh phuong 6-Nov 52 hoa binh f3 thi xa bac lieu tinh bac lieu  hoc sinh  mphuong1232002@yahoo.com  du lich va doc sach  tat ca cac bna co cung so thich 
huynh van Nhien  16-Jun Buu Dien tinh bac lieu  P.Giam doc  Huynhvannhien@Yahoo.com  Suu tap tem giao luu hoc hoi thong tin- kinh te- xa hoi  Tat ca moi nguoi. 
hữu tiền 20-Sep TX Bac Liêu, tỉnh Bac Liêu  học sinh  boy.tien@gmail.com,boytien@yahoo.com...en@yaho o.com  du lịch, xem phim, nghe nhạc, thích giao lưư bạn bè - đặc biệt , rất thích sưu tầm tem, mình mới chơi tem gần đây thôi mong cac ban giúp đỡ  những bn có cùng sở thích và chí hướng 
dang van can  25-Nov vinh hung huyen vinh loi tinh bac lieu  giao vien  da.tinh59@yahoo.com nghe nhac xem phim  tat ca cac ban 
hữu tiền 1-Jan phường 2,bac lieu  học sinh  boyvuive_haha@yahoo.com  du lịch, nghe nhạc, đọc sách, xem các loại phim khoa học, rất muôn đc kết bạn vối mịo người  muốn dc kết ban nhiều hơn 
huynh MY Noel 4h/6 k5 p7 tx bac lieu  hoc sinh  loanmy@pmail.vnn.vn,loanmy@yahoo.com...my@yahoo .com  shopping , du ich o nhieu nuoc  cacban o khap noi  

hãy kiên trì với công cuộc mò kim đáy bể

chúc em may mắn

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hiepsitinhyeuvadaukho (11-04-2009), shino (11-04-2009)
Cũ 11-04-2009, 12:17
hat_de's Avatar
Tem Quý Hiếm

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài
Gửi shino !
...

hãy kiên trì với công cuộc mò kim đáy bể

chúc em may mắn [/B]
Shino đợt đóa chắc bận chưa xử lý mớ thông tin trên được, bữa ni nhân cao hứng ta trở lại mục nì với Hồ sơ cá nhân của quái kiệt tem xứ muối

Name:  P1020779 - Shino.jpg
Views: 424
Size:  84.9 KB

ảnh là từ đây

Name:  P1020777 ! shino.jpg
Views: 378
Size:  45.2 KB

trích ra từ 1 lá thư rất cảm động của shino đóa, khi nào rảnh mình sẽ giải nhời, hông quên vài con tem vụn ... hi hi

Mục nì chứa đựng thông tin vìa các nhà sưu tầm tem xứ Bạc Liêu, còn các thông tin vìa phong trào tem nơi nì bà con nếu bít nhớ ụp vô ===>
đây hén

Cuố i tuần vui vẻ

bạn Dẻ

4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hiepsitinhyeuvadaukho (11-04-2009), manh thuong (13-04-2009), shino (11-04-2009), xihuan (11-04-2009)
Cũ 12-04-2009, 10:47
hat_de's Avatar
Tem Quý Hiếm

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi shino Xem Bài
em đổi số đt rồi....số mới của em là 01673782934...
tui chít mệt vì nhìu bạn cứ đổi số liên miên, tốn cả núi tin nhắn, tiền chứ có phải vỏ hến đâu ... khi nào đối nhớ báo sớm nhé

mà khi nào rảnh Shinoi coi thử cái tập dữ liệu trên xem còn tìm ra bạn nào cùng sở thích và còn mê say như mình ko nhé

mong Bạc Liêu sớm có thêm nhìu bạn tem

2 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hiepsitinhyeuvadaukho (19-04-2009), shino (17-04-2009)
Trả lời

Công Cụ
Hiển Thị Bài

Quyền hạn của Bạn trong mục này