Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Trong niềm Thân Ái (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=52)
-   -   Bạn biết Viet Stamp từ đâu ? (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=3683)

hat_de 09-05-2009 13:44

Hơi bị ngạc nhiên đó, linhtote là 1 người rất nghiêm túc, viết lách rõ ràng ngắn gọn, ko giông dài hay nhí nhảnh. Ở ngoài đời Linhtote gầy nhom nhưng mau lẹ và tháo vát đó chứ, ngày xưa nhát là .. thú vị thiệt. Có lẽ ko khí tem đã rèn luyện linhtote giờ bản lãnh hơn xưa :D. Chặng đường tới với CLB của bạn thật thú vị. Rất hay :D. Có 1 chút thắc mắc là ... linhtote tìm thấy VS nhờ Google phải ko ... và bác có giọng lớn tuổi kìa là ai thía ... đã điều tra ra chưa :D

Ốc_hp 09-05-2009 15:52

Này Te, kể không trung thực nhá, không phải "chú" gọi mà là "bác" gọi =)). Tối đó lúc "bác" gọi điện còn con con bác bác tỉnh củm lém mà :D

linhtote123 10-05-2009 19:20

Thật ra cũng ko nhớ rõ, nhưng chắc là 99% là do google, 1% còn lại là do bác Bảo Khánh thì phải.

@ Anh Dẻ : chị Ốc trả lời rồi đấy ah.

hat_de 10-05-2009 19:37

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi linhtote123 (Post 52770)
Thật ra cũng ko nhớ rõ, nhưng chắc là 99% là do google, 1% còn lại là do bác Bảo Khánh thì phải.

@ Anh Dẻ : chị Ốc trả lời rồi đấy ah.

vậy là ông Po rùi ... chắc là Google thui ... vì nếu 1 bạn tem biệt lập thì khi lên mạng thường search tem qua Google... còn có phải bác BK hay ko thì hỏi lại là nhớ thui mà .... thui bà con tiếp tục kẻo lạc đề mất :D

THE GUEST 11-05-2009 20:45

Còn tui ? Có một bữa nọ, lâu lắm rùi, nhậu xỉn ngoắc ngoải lắc lư rên hư hư hự hự lết về tớí nhà, lăn quay ra ngũ chổng vó, không thay quần thay áo, không mắc màn,...thế mà lại có giấc mơ đẹp...."Bụt hiện về trong giấc mơ bia, tay cầm phất trần phe phẩy vào mủi tôi....ắt...ắt xì mấy hơi tỉnh dậy. Thấy trong tay đang cầm cái thư mời tham dự khai mạc trang web mới Việt-Xì-Tem. Dụi mắt nhìn kỷ lại thấy thẳng bờm đang toe toét cươì híp mắt trên phong bì..."... Lần đó có đi, nhưng chỉ có 1 lần và lặn luôn cho tới 2009 mới nổi lên. Phong ba bão táp đã tan rồi !!! =D>=D>=D>=D>

♥ Voi Cúc Phương ♥ 11-05-2009 20:58

Em cũng biết VS qua anh Dẻ khi anh Dẻ post 1 bài quảng cáo rầm rộ bên thichduthu. Biết trang web trước rồi mới biết đến CLB, sau đó lại bị một cái "bác" dụ vào CLB (hình như bác ấy lớn tuổi lắm rồi), trán bác ấy cao, cao lắm ! Tưởng con bác ấy lớn lắm rồi, sau này mới biết bác ấy chưa lấy vợ. Hic ! Chuyển sang gọi bằng anh :D.

hat_de 12-05-2009 08:27

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi ♥ Voi Cúc Phương ♥ (Post 52938)
Em cũng biết VS qua anh Dẻ khi anh Dẻ post 1 bài quảng cáo rầm rộ bên thichduthu. Biết trang web trước rồi mới biết đến CLB, sau đó lại bị một cái "bác" dụ vào CLB (hình như bác ấy lớn tuổi lắm rồi), trán bác ấy cao, cao lắm ! Tưởng con bác ấy lớn lắm rồi, sau này mới biết bác ấy chưa lấy vợ. Hic ! Chuyển sang gọi bằng anh :D.

ờ ... bác K cũng coi được cái mục đó đó
còn anh có trán sân bay là bác i ê
nghe đồn bác ấy phải khi nào tóc ko còn 1 sợi bác ấy sẽ tìm người tóc dài ... khà khà ...

tiny 12-05-2009 09:22

Vào mùa Noel năm ngoái, tình cờ mình lang thang trên net, qua Google để tìm những trang tem Việt nam: VDC, temviet,... Sau đó khi đã đăng ký thành viên VS rồi, nhưng vẫn còn ì ... nhắm! Sau nhờ gặp xúc tác viên- GK nên dung dịch 'hoạt động' mới khởi sắc lên tí, sôi sủi lên như ... Pluzz vậy! Mình mới gia nhập CLB đây thôi, là nhờ anh Po động viên í! :-* =D> :D.

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 21:46.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.