Ðề Tài: CLB tem Việt Tiệp
Xem riêng 01 Bài
Cũ 03-08-2008, 23:48
hat_de's Avatar
hat_de hat_de đang trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,899
Đã được cảm ơn 35,458 lần trong 9,480 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài

mải tem các bác cháu ở tới hơn 6 h
mình tường thuật hơi rườm rà và lủng củng, túm lại diễn biến buổi tem chiều 03.08.2008 như sau

chuông reo ầm ĩ gk bật dậy, thì ra Trang QN phá
chó sủa inh ỏi ... bugi đến
trò chuyện 1 lúc rùi ngô luộc và coi sách ... chuông lại reo
Thắng và Chinh Kiến An đã ở VT từ lúc nào, nắng to mà ko có quán nước nào cả
mình và bugi lật đật lên đường, thằng bé nhất quyết ko cho mình mượn cào cào vì sợ mình lao vào ... oto, kể ra lâu ko đạp xe cũng thú thiệt
tới nơi thấy bác Đỉnh và Duy cũng ở đó rùi
quán nước hum nay ko họat động, trông xe cũng ko
Hoa việt Tiệp về quê nên cũng ngại ko vào trong kia, ở đây mát mẻ thóang đãng lại trông xe được bà con tập hợp vô bãi cỏ
1 số bạn bận ko tới được, bác saola tới muộn lại ko mang tem, bà con ngâm cứu bộ TL về Thuốc lá của anh stampvn, xem TCT mới của QN, TCT số tháng 7, coi sách ... vật lý của bugi gỉ
bác Tiến trông nhà vì bác gái đột xuất đi chùa, anh Tùng nhỏ chắc vợ ko cho đi rùi, Orchid thì bụng bầu và chưa có xe lên cũng vắng mặt, nhà Russ thì có khách nên ko đi được, nhưng rùi lấy cớ đi chợ cô nàng trốn ra đây ... trên xe vẫn còn tòong teng nào chí chương, đậu hộp và mấy món gì đó nhưng tem thì ko thể ko có
bà con được dịp bú xù, hình như mỗi chú Duy mua được mấy món
nắng chiều đã xế người phải về Kiến An, Định bận làm, mycat1982 (bạn mới) bận việc đột xuất, tiếc ghê, người cũng đi chùa về nên bác Tiến tới kịp, anh MIB cũng vừa xuống bến, qua nhà cất đồ là phi ra đây liền, tâm sự, vui chơi mình quên cả ảnh, chuyện tem, chuyện hội, chuyện thủ đô mới, thoắt 1 cái tối mịt rùi, chỉ còn lại 4 bác cháu
đưa anh MIB về nhà cũng đã 7 h quả là 1 ngày đáng nhớ vì đạp xe và những chuyện bên tem với những kỉ niệm xanh sau lùm cây

Name:  Picture 082.jpg
Views: 485
Size:  42.3 KB

hẹn gặp lại bà con vào tháng 9 tới

hum nay tiếc là các bác quên cầm thẻ hội viên đi cho mấy người, Thắng, Chinh, và mấy bạn tem Kiến An, Thủy nguyên, HP, Đồ Sơn ... Orchid, anh Tùng, Sơn, Định ... tháng sau lại có lý do để tới rùi
chie có mấy hình nóng chớ nghịch dại nha

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Dat_stamp (07-10-2011)