Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Hội Tem An Giang - Cần Thơ - Kiên Giang (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=481)
-   -   Câu lạc bộ Sưu tập tem trường THCS Thị trấn Núi Sập (Thoại Sơn - An Giang) (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=2734)

huuhuetran 17-01-2011 15:13

4 File đính kèm
Những hình ảnh về sinh hoạt tem tuần nầy, tiếp theo:

Ngọc Mẫn nhận thư của bạn Hoàng Nam Hưng.

huuhuetran 18-01-2011 17:18

5 File đính kèm
Buổi sinh hoạt hôm nay thật đông vui, dưới đây là một số hình ảnh giới thiệu các bạn đáp đúng các câu hỏi về tem, về sưu tập tem...Như thường lệ, mỗi phần quà là 10 tem của 10 nước khác nhau.

huuhuetran 19-01-2011 13:49

1 File đính kèm
Tôi vừa nhận được quyển sách hay do Hội Tem AG gửi tặng. Đây là một tư liệu quý, giúp đỡ chúng tôi rất nhiều trong hướng dẫn các em sưu tập. Hoan nghênh sự quan tâm của Hội Tem tỉnh nhà!=D>=D>=D>

quaden@_cute 20-01-2011 13:26

Thông Báo
Mời Sinh Hoạt Câu Lạc Bộ Tem
Thời gian: 7giờ 30 phút ngày 23/01/2011 (Sáng chủ nhật).
Địa điểm: Phòng Truyền Thống Trường THCS TT Núi Sập.
Mong các bạn sẽ đi sinh hoạt đầy đủ đúng giờ.=D>=D>

huuhuetran 23-01-2011 13:25

4 File đính kèm
Sáng nay, đúng theo tinh thần thông báo có 5 em đến sinh hoạt cùng với thầy Tổng phụ trách đội:

File Đính Kèm 121996

Sau lưng tôi là CHÚC MỪNG NĂM MỚI.

File Đính Kèm 121997

Thầy và trò tìm đọc Tạp chí Tem.

File Đính Kèm 121998

File Đính Kèm 121999

huuhuetran 25-01-2011 04:58

5 File đính kèm
Sau 20 phút đọc các tư liệu từ quyển sổ tay sưu tập tem, giới thiệu các bài viết trong Tạp chí tem Cần Thơ, các em đọc các tài liệu tem qua các Tạp chí... Đến phần các câu đố tem là sinh hoạt sôi nổi, các em tranh nhau trả lời và 10 phần quà đã được trao tặng!
Ảnh dưới cùng ghi lại buổi sinh hoạt cuối năm với sự cổ vũ của cô Hiệu Trưởng
.

man_nguyen_1996 28-01-2011 07:26

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi huuhuetran (Post 124650)
Sau 20 phút đọc các tư liệu từ quyển sổ tay sưu tập tem, giới thiệu các bài viết trong Tạp chí tem Cần Thơ, các em đọc các tài liệu tem qua các Tạp chí... Đến phần các câu đố tem là sinh hoạt sôi nổi, các em tranh nhau trả lời và 10 phần quà đã được trao tặng!
Ảnh dưới cùng ghi lại buổi sinh hoạt cuối năm với sự cổ vũ của cô Hiệu Trưởng
.

Bác Huệ ơi, sao cháu không xem được hình trang này vậy Bác, không biết tại máy cháu hay Bác đưa hình chưa đúng ạ, Bác xem lại nha Bác....:D:D:D:D:D:D

quaden@_cute 02-02-2011 21:57

Năm hết Tết đến - Đón Mèo tiễn Hổ - Chúc ông chúc bà - Chúc cha chúc mẹ - Chúc cô chúc cậu - Chúc chú chúc dì - Chúc anh chúc chị - Chúc luôn các bạn các em - Chúc cả các cháu - Dồi dào sức khoẻ - Có nhiều niềm vui - Tiền xu nặng túi - Tiền giấy đầy bao - Tem vào ào ào - Đi ăn được khao - Về nhà người rước - Tiền vô như nước - Tình vào đầy tim - Chăn ấm nệm êm - Sung sướng ban đêm - Hạnh phúc ban ngày - Luôn luôn gặp may - Suốt năm con Mèo

huuhuetran 07-02-2011 05:46

Bác đã nhận được thiệp xuân của cháu Nguyễn Ngọc Mẫn cùng những lời chúc tốt đẹp. Thiệp rất đẹp, lời chúc nhiều ý nghĩa, cám ơn Ngọc Mẫn nhiều nhé!

huuhuetran 08-02-2011 15:04

Nhắn tin

1 File đính kèm
Tôi vừa nhận được thư của bạn Nguyễn Việt Dũng, trong số có 2 thiệp xuân của bạn Dũng tặng hai em Ngọc Mẫn và Khánh Vân. Mời hai em Mẫn và Vân đến nhận món quà ý nghĩa nầy!

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 19:23.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.