Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Hội Tem An Giang - Cần Thơ - Kiên Giang (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=481)
-   -   Câu lạc bộ Sưu tập tem trường THCS Thị trấn Núi Sập (Thoại Sơn - An Giang) (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=2734)

temsong 07-07-2011 16:19

Hôm nay sinh hoạt clb tem rất vui có hai bạn được nhận (mình và bạn Đạt....hihihi....hihihi...) Củ Huệ tặng cho chung mình đấy .......... chia sẻ đến các bạn trong clb tem gần xa.........

huuhuetran 08-07-2011 05:55

3 File đính kèm
Hôm qua trong giờ sinh hoạt, như thường lệ tôi hỏi, tuần qua có em nào làm ca dao cải biên, có em nào tìm được thêm những câu ca dao nói về tem, có em nào viết bài cho tạp chí? Đã có em Đạt viết bài về buổi giao lưu với CLB Viet Stamp tháng 5 vừa qua, mời mọi người xem qua:

Dat_stamp 08-07-2011 08:34

hôm qua sinh hoạt rất vui có cả thầy THU mặt dù thầy rất bận nhưng thầy cố về dự với các bạn và BÁC HUỆ,các bạn cũng được 1 bao tem ko chỉ riêng mình mà có các bạn khác nữa!

asahi 08-07-2011 08:44

câu lạc bộ tem sinh hoạt thật là sôi nổi ;-)

huuhuetran 08-07-2011 15:18

4 File đính kèm
Do phải dời ngày sinh hoạt nên một số em không biết để đến dự. Trong khi chờ thầy chủ nhiệm đến, tôi và các em tạm thời sinh hoạt ngoài hành lang:

theloveofsiam83 08-07-2011 15:31

Chào bác Huệ cùng các thành viên trong câu lạc bộ tem trường THCS Thị trấn Núi Sập (Thoại Sơn - An Giang)

Lâu quá, cháu mới vào đây viết vài dòng, dù mỗi lần vào vietstamp đều ghé thăm câu lạc bộ tem và xem các hoạt động của CLB.

Nhằm khuyến khích cũng như góp sức phần nhỏ bé của mình vào hoạt động của CLB, nay cháu có nhã ý tặng lô tem thứ hai trong năm 2011.

Mong bác đừng chê và nhờ bác chia sẻ với tất cả các bạn trong CLB.

Tất cả đều là tem sống và là tem tổng hợp được sự hỗ trợ miễn phí của hội tem các nước.

Cháu sẽ gửi lô tem này vào tuần sau.

Trân trọng.

quaden@_cute 08-07-2011 17:04

CLB tem trường THCS Núi Sập lại có niềm vui.
Xin thay mặt các em, các thành viên CLB cám ơn bạn theloveofsiam83 chúc bạn có nhiều niềm vui, sức khỏe và thành công trong cuộc sống=D>=D>=D>

huuhuetran 09-07-2011 06:37

Chào Theloveofsiam83,
CLB tem trường THCS TT Núi Sập rất vui khi được bạn hỗ trợ những vật phẩm quý, thay mặt các bạn, các em trong CLB cám ơn Theloveofsiam83 rất nhiều!

Dat_stamp 09-07-2011 08:29

chào theloveofsiam83 em thành viên clb tem trường thcs thị trấn NÚI SẬP sẽ giúp đỡ anh và chúc cho thật nhiều sức khỏe nhiều niềm vui,thành công trong cuộc sống em tên là khưu phát đạt là thành viên clb của trường và em mong được làm quen với anh

asahi 09-07-2011 10:24

Vào dịp hè mà nhà trường cũng tổ chức sinh hoạt tem cho các em học sinh hả bác Huệ? Nếu duy trì được trong hè là rất tốt.

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 17:17.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.