Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Hội Tem An Giang - Cần Thơ - Kiên Giang (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=481)
-   -   Câu lạc bộ Sưu tập tem trường THCS Thị trấn Núi Sập (Thoại Sơn - An Giang) (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=2734)

panda_mèo xanh@v11 18-02-2009 15:40

sắp rồi!!!!!!!!!

:>Mới đấy mà đã sắp tới ngày giao lưu rồi, không biết sẽ ra sao đây, tò mò quá!!!!! Mong là sẽ thật vui! Nhưng ngày đó qua, một tuần kiểm tra đầy khó khăn sẽ tới, chắc sẽ mệt đây, :(:((:-h! Vui thì chẳng bao nhiêu, khó khăn thì nhiều, nỗi buồn có thể sẽ nhiều hơn:o3 :-<:-s. Chẳng sao, khó khăn chẳng làm mình nản chí đâu!@!@!(*):)>-*-:)<:-P

hat_de 18-02-2009 15:58

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi panda_mèo xanh@v11 (Post 43104)
:> Chẳng sao, khó khăn chẳng làm mình nản chí đâu!@!@!(*):)>-*-:)<:-P

=D> =D> =D>
1 tràng pháo tay cổ vụ mèo vượt qua những thử thách
chúc mèo vượt qua các bài kiểm tra 1 cách ngon lành để yên tâm giao lưu cùng đoàn tem Cần Thơ và 2 CLB tem nổi tiếng tới từ Sài Gòn :D

huuhuetran 20-02-2009 09:29

Các bạn và các em trong 2 Câu lạc bộ tem trường THCS Thị trấn Núi Sập và Nhà thờ Kinh E2 chú ý: Chiều mai, vào lúc 15g45 đoàn của CLB VS sẽ đến giao lưu với chúng ta, mong các bạn đến sinh hoạt đầy đủ, nhớ mang theo album tem, bì thư, tư liệu về tem mình sưu tập được để giao lưu, học hỏi; em nào nhận được lời mời nầy hãy nhanh chóng thông báo cho các bạn khác góp phần để buổi giao lưu thành công tốt đẹp!

panda_mèo xanh@v11 20-02-2009 11:07

Vào 15h 45' ngày mai sẽ giao lưu tại địa điểm nào ạ?

huuhuetran 20-02-2009 12:54

Khánh Vân thân mến chúng ta sẽ họp một trong hai phòng , đó là phòng 39( thường kỳ)nếu phòng 39 bận chúng ta sẽ giao lưu ở phòng máy vi tính, trên lầu. Nhớ thông báo cho các bạn sáng mai chúng ta sinh hoạt bình thường, phòng 39 chú sẽ hướng dẫn tiếp.

huuhuetran 25-02-2009 14:28

Thư cảm ơn

1 File đính kèm

Buổi giao lưu giữa CLB VS, CLB NVHPN với các bạn tem Cần Thơ và An Giang hôm chủ nhật 22-2 thật vui. Các em thuộc 2 Câu lạc bộ tem của trường THCS TT Núi Sập và nhà thờ Kinh E đã nhận được rất nhiều quà( tem và bì thực gửi từ các thành viên CLB VS và CLB NVHPN).
Thật là tiếc khi anh Châu Đỗ Trường Sơn không đến được, tuy vậy anh Sơn cũng gửi đến tặng các bạn tem một số tem và nhiều FDC rất đẹp. Các em Khánh Vân, Thanh Ngan và Ngọc Mẫn hãy đến gặp chú để nhận quà.
Hôm nay qua bài viết nầy tôi thay mặt các em trong 2 CLB trên xin cám ơn anh Trường Sơn, chúc anh vui khỏe, sưu tập được nhiều tem quí.

huuhuetran 26-02-2009 06:43

Thư cám ơn

1 File đính kèm
Vừa qua, câu lạc bộ tem của trường chúng tôi, trong buổi giao lưu với Câu lạc bộ VS, anh Đêm Đông( Nguyễn tuấn Phong ) một thành viên trong Ban quản trị có tặng các em trong Câu lạc bộ nhiều bộ tem đẹp(hình dưới). Thay mặt các em, tôi xin cảm ơn anh Đêm Đông .

huuhuetran 26-02-2009 09:35

Thư cảm ơn

4 File đính kèm
Buổi giao lưu giữa Câu lạc bộ VS, CLB NVHPN/TPHCM với Câu lạc bộ tem trường chúng tôi thật vui, rất cảm động, thật là một kỷ niệm sâu sắc trong cuộc đời chơi tem! Rất nhiều thắc mắc được giải đáp, rất nhiều quà tặng từ các anh, chị, chú, bác... Chúng tôi rất vui và thành thật cảm ơn.
Hôm nay tôi thay mặt các em gửi lời cảm ơn đến anh Hoàng anh Thi( Poetry)Chủ nhiệm Câu lạc bộ VS đã tặng các món quà quí đầy tình nghĩa:

huuhuetran 26-02-2009 13:02

Thư cám ơn

4 File đính kèm
Bạn thân mến, dưới đây tôi xin giới thiệu các món quà mà chú Trần trọng Khải đã mang theo dành tặng các em trong 2 Câu lạc bộ tem ở TT Núi Sập và Nhà thờ Kinh E. Gồm 2 bọc tem to đùng, hơn 100 bì thực gửi các nước và nhiều Tạp chí tem Đài Loan... Thay mặt các em trong 2 Câu lạc bộ cám ơn chú Khải rất nhiều.

hat_de 26-02-2009 14:15

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi huuhuetran (Post 43902)
Bạn thân mến, dưới đây tôi xin giới thiệu các món quà mà chú Trần trọng Khải đã mang theo dành tặng các em trong 2 Câu lạc bộ tem ở TT Núi Sập và Nhà thờ Kinh E. Gồm 2 bọc tem to đùng, hơn 100 bì thực gửi các nước và nhiều Tạp chí tem Đài Loan... Thay mặt các em trong 2 Câu lạc bộ cám ơn chú Khải rất nhiều.

ôi trời ơi đồ của bác K tặng nhiều quá trời ... với nguồn động viên khổng lồ như vầy hẳn các bạn tem AG nói chung và phong trào tem nơi nầy như được tiếp thêm 1 ngọn lửa lớn vậy =P~

huuhuetran 26-02-2009 19:18

Cám ơn Đêm Đông đã sửa bài giúp chú, biết sai mà không biết làm thế nào để chỉnh sửa. Hôm nay đựơc xem bài thắng cảnh An Giangcủa Chú Khải rồi bài Giao lưu An Giang của Poetry, rất hay và rất vui...Cám ơn các bạn.

hat_de 26-02-2009 19:47

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi huuhuetran (Post 43951)
Cám ơn Đêm Đông đã sửa bài giúp chú, biết sai mà không biết làm thế nào để chỉnh sửa. Hôm nay đựơc xem bài thắng cảnh An Giangcủa Chú Khải rồi bài Giao lưu An Giang của Poetry, rất hay và rất vui...Cám ơn các bạn.

bên cạnh nút QUOTE tức trích dẫn có 1 nút là EDIT tức là sửa

lần sau nếu cần sửa hoặc xóa bác cứ ấn vào đó sẽ tiến hành được thôi ạ :)

huuhuetran 27-02-2009 05:25

Thư cám ơn

2 File đính kèm
Cô Thái thị Anh Thư, hiệu trưởng trường THCS TT Núi Sập đồng thời cũng là chủ nhiệm CLB tem chơi của trường có nhờ tôi thông qua diễn đàn nầy gửi lời cảm ơn chân thành đến cô Trần thị Giá, phó chủ nhiệm CLB tem chơi Nhà văn hóa Phụ Nữ Thành phố Hồ chí Minh đã không ngại đường sá xa xôi đến dự buổi giao lưu và tặng nhiều tem và bì thư giúp CLB hoạt động tốt hơn, phong phú hơn(xem hình dưới đây). Kính chúc cô dồi dào sức khỏe và CLB do cô phụ trách ngày càng phát triển!

hat_de 27-02-2009 07:37

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi huuhuetran (Post 43975)
Cô Thái thị Anh Thư, hiệu trưởng trường THCS TT Núi Sập đồng thời cũng là chủ nhiệm CLB tem chơi của trường có nhờ tôi thông qua diễn đàn nầy gửi lời cảm ơn chân thành đến cô Trần thị Giá, phó chủ nhiệm CLB tem chơi Nhà văn hóa Phụ Nữ Thành phố Hồ chí Minh đã không ngại đường sá xa xôi đến dự buổi giao lưu và tặng nhiều tem và bì thư giúp CLB hoạt động tốt hơn, phong phú hơn(xem hình dưới đây). Kính chúc cô dồi dào sức khỏe và CLB do cô phụ trách ngày càng phát triển!

SG đúng là thủ đôi tem, 1 chuyến giao lưu của thủ đôi tem tới miền lân cận ngoài ý nghĩa tình cảm giao lưu còn là 1 nguồn tài trợ lớn với những món tem món bì của bác K, cô Giá, anh Po, NTD, a.Đêm Đông và nhiều thành viên khác ... nguồn tài trợ tổng hợp đó có khi hơn cả những gì 1 năm kiếm tìm ... quả là 1 sự động viên thiết thực 1 nhân tố lớn thúc đẩy phong trào nơi đây ... hy vọng những việc nhưng vậy sẽ còn được phát huy và nhân rộng hơn trong tương lai. Hy vong phong trào tem VN phát triển nhanh hơn hiện nay :D

man_nguyen_1996 07-03-2009 09:21

Em tên Nguyễn Ngọc Mẫn, đang sinh họat tem tại trường THCS TTNS mong được mọi người giúp đỡ .

hat_de 07-03-2009 09:29

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi man_nguyen_1996 (Post 44698)
Em tên Nguyễn Ngọc Mẫn, đang sinh họat tem tại trường THCS TTNS mong được mọi người giúp đỡ .

tuyệt thiệt
chưa có 1 CLB tem trong môi trường giáo dục nào tại VN lại có đông bạn đăng đàn như vầy
hông bít trong đó đã hưởng ứng tốt cuộc thi "Áng tem thư kể chuyện bác Hồ" chưa :D

man_nguyen_1996 07-03-2009 09:30

Hôm nay, em vừa đi sinh hoạt ở trường về. Em được tặng 3 bì thư và 10 tem, em rất vui!!!!!!!!!!!

panda_mèo xanh@v11 07-03-2009 11:47

Rất hưởng ứng nữa đó anh Dẻ ạ, nhưng chưa làm. Bạn nào cũng bận vì đang vào mùa kiểm tra. Còn em sắp phải thi nghi thức Đội nữa. Không biết rồi sẽ ra sao đây??????:((

hat_de 07-03-2009 22:07

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi panda_mèo xanh@v11 (Post 44717)
Rất hưởng ứng nữa đó anh Dẻ ạ, nhưng chưa làm. Bạn nào cũng bận vì đang vào mùa kiểm tra. Còn em sắp phải thi nghi thức Đội nữa. Không biết rồi sẽ ra sao đây??????:((

hưởng ứng ko bằng cách nói suông em à
cuộc thi đó phát động rất lâu rùi, gần hạn trên mới nhắc thui
gần thi rùi chắc nên dành thời gian cho thi, lần sau nếu thực sự muốn làm thì nên tự động từ sớm ;)

huuhuetran 13-03-2009 05:39

Chú ý!

Các em đang sinh hoạt tại Câu lạc bộ tem trường trung học cơ sở TT NS nhớ rủ nhau sinh hoạt đầy đủ vào ngày thứ bảy, sáng từ 8g45 và chiều từ 15g 45; mỗi buổi sinh hoạt chú sẽ tặng các em 10 bì thực gửi trong đó có thêm 10 tem nước ngoài. Riêng em Thanh Ngân sẽ nhận bộ tem Doremon và bì thực gửi do Chú Khải tặng .

open 13-03-2009 18:31

Con chào bác !
Hủm rày, con bận chút việc riêng nên quên mất phải cám ơn Bác. Nay nhớ ra, con xin gửi lời cám ơn chân thành tới Bác về cái PHONG BỲ hoa TULIP Bác đổi cho con bên top của TRÍ THỨC ạ!
Cám ơn Bác thật nhìu và thành thật xin lỗi vì sự chậm trễ này.
Kính trọng !
OPEN

panda_mèo xanh@v11 14-03-2009 09:16

1 File đính kèm
Hôm nay, Panda đi sinh hoạt tem ở trường đã nhận được quà của chú Khải gửi tặng. Qua bài viết này Panda xin gửi lời cám ơn chú Khải và CLB VS.

Dorekido_chu meo nuoc mi 14-03-2009 14:44

1 File đính kèm
]Chiều nay, 15 giờ 45 đi sinh hoạt tem ở trường, có 11 bạn được tặng quà, mỗi phần là một bì thư thực gởi và 10 tem. Mình rất vui với phần quà này:=D>

huuhuetran 20-03-2009 05:31

Thông báo

:)) :)):)) Chi hội tem huyện Thoại Sơn thân mời thầy cô và các em trong Câu lạc bộ tem chơi trường THCS TT NÚI SẬP đến sinh hoạt thường kỳ ngày mai,thứ báy-03-09 vào 8g45,buổi sáng và 15g45,buổi chiều. 15 phút cuối các buổi sinh hoạt là trả lời các câu hỏi liên quan đến sưu tập tem và các kiến thức về tem, mỗi phần quà là một bì thực gửi( của chú Khải tặng)và 10 tem của chú Anh Thi và Châu Đỗ Trường Sơn tặng.=D>=D>=D>

panda_mèo xanh@v11 20-03-2009 11:11

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi huuhuetran (Post 46257)
:)) :)):)) Chi hội tem huyện Thoại Sơn thân mời thầy cô và các em trong Câu lạc bộ tem chơi trường THCS TT NÚI SẬP đến sinh hoạt thường kỳ ngày mai,thứ báy-03-09 vào 8g45,buổi sáng và 15g45,buổi chiều. 15 phút cuối các buổi sinh hoạt là trả lời các câu hỏi liên quan đến sưu tập tem và các kiến thức về tem, mỗi phần quà là một bì thực gửi( của chú Khải tặng)và 10 tem của chú Anh Thi và Châu Đỗ Trường Sơn tặng.=D>=D>=D>

:((:((:((Tiếc quá, ngày mai khối 7 và 9 buổi sáng học 4 tiết => Chắc ko đi được rồi. Còn buổi chiều thì chưa thể nói trước:(:(:(:(:((:-h

hat_de 20-03-2009 13:26

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi panda_mèo xanh@v11 (Post 46295)
:((:((:((Tiếc quá, ngày mai khối 7 và 9 buổi sáng học 4 tiết => Chắc ko đi được rồi. Còn buổi chiều thì chưa thể nói trước:(:(:(:(:((:-h

hy vọng sớm được coi hình ảnh của CLB tem trên đàn :D

huuhuetran 27-03-2009 10:41

Thông báo

1 File đính kèm
Do chú Huệ bận đi tập huấn cho nên ngày mai các em trong câu lạc bộ tem ngưng sinh hoạt, bù lại sáng chủ nhật 29-3 các em đến hội quán nhà thờ kinh E để sinh hoạt từ 8 đến 9 giờ.

panda_mèo xanh@v11 29-03-2009 16:01

Chú Huệ choi biết tin này sớm hơn thì tốt rồi. Hôm đó, ko bạn nào biết hết => ngồi trong thư viện đợi 2 tiết liền.:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((
Chủ nhật trùng với giờ học của Panda rồi, tiếc thật!!!!:(:(:(:(:(:(:(:(

huuhuetran 30-03-2009 06:13

Xin lỗi các cháu, 7g30 sáng thứ bảy chú có điện nhờ thầy Hùng hiệu phó thông báo cho các cháu có lẽ công việc nhiều nên thầy Hùng quên chăng? Buổi chiều chú cũng có điện nhờ trường thông báo nghỉ buổi chiều vì chú còn bận học!

man_nguyen_1996 14-04-2009 15:52

1 File đính kèm
Hôm nay em đi học về, ghé nhà chú Huệ xem tem, cùng lên mạng với chú Huệ, đọc được nhiều bài viết thật hay về tem. Chú Huệ đã chỉ cho em mở nhiều mục hay về cách làm trang triển lãm. Trước khi về nhà em còn được chú Huệ tặng tem và bì thực gửi như dưới đây:

huuhuetran 14-04-2009 17:30

Mãn thân mến đấy là tem và bì thư do các thành viên Câu lạc bộ Vietstamp tặng . Thứ bảy nầy các em bảo nhau đến sinh hoạt để mở mang kiến thức và để được tặng tem và bì thư nhé!

panda_mèo xanh@v11 15-04-2009 19:24

Tuần này chắc cháu không sinh hoạt được rồi chú Huệ ạ:((!! Thứ 7, lớp cháu sẽ phải học khoảng 3 tiết trở lên => tiếc thật!! Có lẽ, lớp các bạn khác cũng thế.

huuhuetran 16-04-2009 06:42

Panda thân mến, nếu bận học thì tranh thủ giờ nghỉ cùng các bạn khác đến nhà chú xem tem, lên mạng...Chú sẽ tặng tem và bì thư, thân .

panda_mèo xanh@v11 16-04-2009 11:53

Thứ 7 tuần vừa qua, cháu và Mẫn thấy không sinh hoạt mà cũng chẳng có thông báo gì nên đến nhà chú xem sao. Đến nơi, chúng cháu gọi mãi mà chẳng có ai đành bỏ về:((. Dạo này, các tiết học hay thay đổi quá cháu cũng chưa biết rõ nhưng cháu sẽ cố sắp xếp:)

huuhuetran 17-04-2009 14:19

Mời thầy cô và các em trong câu lạc bộ tem của nhà trường, sáng mai vào lúc 8g30(thứ bảy 18-04-09) đến sinh hoạt tại phòng số 39, nội dung nghe phổ biến về triển lãm tem Cần Thơ khai mạc ngày 2-5-09, phổ biến kiến thức về sưu tập tem, cuối cùng là đố tem có thưởng, 10 phần quà lần nầy, mỗi phần là một bì thư thực gửi nước ngoài trong đó có 10 tem nước ngoài đẹp( đây là quà của chú Trần trọng Khải thành viên Câu lạc bộ Vietstamp thân tặng)=D>=D>=D>

man_nguyen_1996 17-04-2009 16:47

1 File đính kèm
chiều nay, đi học về tranh thủ ghé nhà chú Huệ lên mạng xem tem. khi về, được chú tặng 1 bì thực gủi và 10 con tem. Mình rất vui và cảm ơn CLB VS, qua chú Huệ mình nhận được món quà quí này.

panda_mèo xanh@v11 17-04-2009 16:52

1 File đính kèm
Và em cũng thế:)):-*:>:):-h!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hat_de 17-04-2009 17:07

CLB trong đó sôi nổi quá

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi man_nguyen_1996 (Post 49571)
chiều nay, đi học về tranh thủ ghé nhà chú Huệ lên mạng xem tem. khi về, được chú tặng 1 bì thực gủi và 10 con tem. Mình rất vui và cảm ơn CLB VS, qua chú Huệ mình nhận được món quà quí này.[/CENTER]

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi panda_mèo xanh@v11 (Post 49574)
Và em cũng thế:)):-*:>:):-h!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hy vọng hôm nào họp thiệt đông vui có người chụp hình giới thiệu với bạn tem cả nước :D !

huuhuetran 20-04-2009 19:59

Nhờ tuyển chọn

3 File đính kèm
Bạn thân mến, em Mẫn, một thành viên của Câu lạc bộ tem trường THCS TT Núi Sập cũng là một thành viên mạng chúng ta, chiều nay đi học về, em mang đến tôi 18 câu ca dao cải biên nhờ post lên để các bạn tem chấm chọn và sửa đổi để em có được 4 câu hay nhất gửi Tạp chí Tem kỳ nầy, mời xem:

huuhuetran 24-04-2009 20:54

Thông báo

Ngày mai, thứ bảy 25-04-2009, mời thầy cô và các em trong Câu lạc bộ đến sinh hoạt hàng tuần tại phòng Đoàn, buổi sáng từ 8g45-9g45; buổi chiều từ 15g45-16g45. Các thành viên khi đi nhớ mang theo album sưu tập của mình. Nhắn riêng em Khánh Vân nhận bộ tem hoạt hình anh Zodiac gởi. Thân .

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 00:38.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.