Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Trao đổi - Cần mua (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=457)
-   -   Cần mua album tem (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=9939)

psirin 24-04-2012 11:30

Cần mua album tem

em mới chơi tem chừng 3 tháng.bây giờ cũng được mấy chục con tem rồi.em muốn mua album tem nào đựng được nhiều tem.em có lại công ty tem nhưng album tem xấu wá với đựng được it.các anh có thể chỉ em chỗ nào bán không(giá cả),tphcm.cho em xin vài tấm hình nữa.Xin các anh giúp đỡ...

Poetry 24-04-2012 11:33

Em có thể mua tại đây: Gei Shop: Album & phơi tem Đài Loan

Ốc_hp 24-04-2012 11:35

Em ở TP HCM thì liên lạc luôn với chú Poetry, thông tin liên lạc có ngay dưới chữ ký chú ấy đấy :D

psirin 24-04-2012 16:06

em ở tphcm mà sao anh Poetry đưa shop Hà Nội.???Anh có biết tphcm ở đâu bán loại này không anh.Mà hình như loại này sau khi hết trang mình có thế mua thêm trang đựng gắn vô thêm nữa thi phải.đúng không anh????

Poetry 24-04-2012 16:11

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi psirin (Post 162526)
em ở tphcm mà sao anh Poetry đưa shop Hà Nội.???Anh có biết tphcm ở đâu bán loại này không anh.Mà hình như loại này sau khi hết trang mình có thế mua thêm trang đựng gắn vô thêm nữa thi phải.đúng không anh????

Đó là shop online mà em. Em có thể đặt mua trực tuyến. Người bán sẽ gửi hàng vào TP.HCM cho em.

psirin 24-04-2012 16:13

Nhưng em không biết mua cách đó.Ở thành phố hcm có chỗ nào bán ko anh.Mà hình như loại này sau khi hết trang mình có thế mua thêm trang đựng gắn vô thêm nữa thi phải.đúng không anh????

Poetry 24-04-2012 16:29

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi psirin (Post 162528)
Nhưng em không biết mua cách đó.Ở thành phố hcm có chỗ nào bán ko anh.Mà hình như loại này sau khi hết trang mình có thế mua thêm trang đựng gắn vô thêm nữa thi phải.đúng không anh????

Cách mua rất đơn giản. Em làm theo các bước sau:

1. Người mua đăng ký số lượng trang tem cần mua
2. Người bán sẽ xác nhận và thông báo số tiền phải trả
3. Người mua chuyển tiền cho người bán
4. Sau khi nhận tiền, người bán sẽ gửi hàng cho người mua

Ở TP.HCM có Cửa hàng Tem chơi của Công ty Tem ở 18 Đinh Tiên Hoàng, Quận 1 có bán loại album này. Đây là loại album có các trang tem bằng nhựa rời nhau nên có thể mua thêm để gắn vào bìa album.

TB: năm nay em bao nhiêu tuổi?

psirin 24-04-2012 16:48

Em lên 18 ĐTH rồi,không có loại đó.Mấy cuốn loại khác dơ với rách hết rồi.Muốn mua cũng không được.Chắc em lên thu 17 Nguyễn Thi Diệu xem thử.hi vong có bán^^.(em 17 rồi)

ngotthuha231 24-04-2012 16:53

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi psirin (Post 162531)
Em lên 18 ĐTH rồi,không có loại đó.Mấy cuốn loại khác dơ với rách hết rồi.Muốn mua cũng không được.Chắc em lên thu 17 Nguyễn Thi Diệu xem thử.hi vong có bán^^.(em 17 rồi)

Em 17t là lớp 11 hả, bé?

Thế phải gọi là chú Po. ;))

Quành lại: Bé đi mua album ở Nguyễn Thị Diệu rồi quay lại mua phơi tem cho chị nhé! ;;)

psirin 24-04-2012 17:00

em lớp 12 rồi.Em không biết mua kiểu này.Không rành.Với lại em cũng không có thẻ ngân hàng chị àhh
^^

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 04:37.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.