Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Hội Tem An Giang - Cần Thơ - Kiên Giang (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=481)
-   -   Câu lạc bộ Sưu tập tem trường THCS Thị trấn Núi Sập (Thoại Sơn - An Giang) (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=2734)

huuhuetran 24-12-2009 17:57

Mời các bạn yêu tem đến sinh hoạt tại phòng truyền thống đoàn trường THCS TT Núi Sập, thời gian từ 9g sáng ngày 26-12-09 đến 10g cùng ngày. Sự góp mặt của các bạn sẽ làm cho buổi sinh hoạt đông vui và sôi nổi hơn! Trần hữu Huệ thân mời.

chuot_tem 24-12-2009 18:39

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi panda_mèo xanh@v11 (Post 89765)
Vy sướng nhé, được chị Chuột tặng tem cho!
@chị Chuột: Chị nhận được thư của em chưa vậy, em gửi cho chị lâu rồi đấy, không biết giờ này lá thư đó đang ở đâu nữa, chán thế!

Thư em chắc nó ra khỏi việt nam rồi em ạ :( ... Chị nhận được thư nào là gởi trả liền thư đó.

PS : đã gởi hồi âm thêm kèm tem cho bạn Mẫn. Mong Mẫn và Vy nhận được thư sớm và cùng lúc.

man_nguyen_1996 28-12-2009 17:55

Em là Mẫn nè chị!Chị gửi tem cho em rồi phải không chị, em cảm ơn chị rất nhiều a!Chúc chị luon vui vẻ, hạnh phúc,an Tết vui vẻ!!!Chúc chị sưu tập ngày càng nhiều a!!!:)

man_nguyen_1996 29-12-2009 18:09

Cháu là Mẫn đây ạ!Hồi sáng cháu có ghé chỗ thầy Thu, thầy nhờ chúa nói lại với chú là có thể sinh hoạt tem vào tối thứ tư được ko ạ??Thầy sẽ vào trường mở phòng cho sinh hoạt.Không biết ý chú Huệ thế nào ạ?Chú trả lời sớm nha!:P

huuhuetran 02-01-2010 15:06

Buổi sinh hoạt hôm thứ tư rất đông vui, qua đó tôi đã thay mặt bạn Lê thanh Nga( Russ) tặng các em và cả thầy chủ nhiệm nhiều bộ tem, mong bạn Panda sớm đưa hình lên để bà con chiêm ngưởng.

man_nguyen_1996 02-01-2010 18:11

1 File đính kèm
File Đính Kèm 76523
Chu Hue oi! chau buon qua da hai la thu gui tem xg cho chau deu khong nhan duoc tiec ghe!!!:((

huuhuetran 03-01-2010 06:26

Để chú dặn riêng anh bưu tá và sẽ nhận giùm cháu luôn!

huuhuetran 04-01-2010 07:25

Thơ mời họp giao lưu tem

Thân mời các bạn yêu tem, các CLB tem trong tỉnh An Giang, chi hội tem Huyện Thoại Sơn, CLB tem trường THCS TT Núi Sập, CLB tem nhà thờ kinh E( huyện Thạnh Thắng,thành phố Cần Thơ)...
Vào lúc 15g ngày thứ bảy 09-01-2010, các bạn yêu tem thuộc diễn đàn Vietstamp, CLB Vietstamp TP HCM đến giao lưu với chúng ta...Đặc biệt lần nầy có sự góp mặt của Bác Đàm hiếu Mạnh, đến từ Ba Lan là một nhà chơi tem kỳ cựu, nhiệt tình, luôn quan tâm đến việc phát triển phong trào chơi tem của nước nhà... Bác Bia Hơi, một nhà sưu tập đến từ đất nước Canada xa xôi, Bác rất vui tính, sẵn sàng chia xẻ với người yêu tem chúng ta.=D>=D>=D>
Địa điểm:Thư viện trường Trung học Cơ sở TT Núi Sập.

panda_mèo xanh@v11 04-01-2010 20:50

10 File đính kèm
Tối thứ 4 vừa qua, PAnda đã được tham dự một buổi sinh hoạt tem rất vui và thú vị:) Theo kế hoạch là buổi sinh hoạt sẽ diễn ra lúc 6h nhưng vì đa số các bạn hội viên là học sinh khối chiều nên bắt đầu muộn hơn 1 tí.
Qua bài viết này CLB THCS TTNS chúng em cũng xin cảm ơn chị LÊ Thanh Nga - Russ đã gửi tặng bọn em rất nhiều tem đẹp nhé! Mỗi khi có thành viên trả lời đúng câu hỏi quanh các chủ đề như: lịch sử, địa lí,... và nhất là về tem thì đó chính là những phần quà ý nghĩa khích lệ tinh thần bọn em chị ạ.
Đây là hình ảnh về buổi sinh hoạt thú vị ấy:
Đầu tiên là thầy tổng phụ trách - Trịnh Văn Thu. Thầy có nhiều quà lắm, vừa do CLB tặng, vừa do thầy trả lời đúng câu hỏi.
File Đính Kèm 76817
File Đính Kèm 76818
Theo thứ tự kế tiếp là bạn Ngọc Mẫn - man_nguyen_1996; em - panda_mèo xanh@v11; anh Trung Cường; bạn Thanh Vũ - nhungcanhtemhong; bạn Tường Vy và cuối cùng là bạn Ích Đông.
File Đính Kèm 76826
File Đính Kèm 76827
File Đính Kèm 76828
File Đính Kèm 76829
File Đính Kèm 76830
File Đính Kèm 76831
File Đính Kèm 76832
File Đính Kèm 76833
Khoảng 7h 30 thì buổi sinh hoạt kết thúc.
THE END.

caifincafe 04-01-2010 20:55

Chú Huệ cho con hỏi, con muốn tặng phong bì Tết cho em Mẫn, nhưng thấy vừa qua nhiều bạn tem gửi cho em mà ko nhận được, vậy con nên gửi qua chú hay sao ạ?

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 13:02.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.