Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Hội Tem An Giang - Cần Thơ - Kiên Giang (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=481)
-   -   Câu lạc bộ Sưu tập tem trường THCS Thị trấn Núi Sập (Thoại Sơn - An Giang) (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=2734)

huuhuetran 01-08-2011 05:52

1 File đính kèm
Tuần nầy do mưa lớn nên không sinh hoạt được. Tuy vậy có 4 em nhiệt tình đến tham gia, sau cơn mưa các em đến nhà tôi; sau khi chỉ dẫn các em cách làm một trang tem tham gia triển lãm, tôi tặng mỗi em 2 bì thực gửi bổ sung theo chuyên đề mà các em đang thực hiện:

Dat_stamp 01-08-2011 08:29

tuần này mình và các bạn được bác HUỆ tặng những phong bì thực gửi để cho bộ chuyên đề của các bạn thêm phần phong phú và đẹp

Dat_stamp 02-08-2011 08:18

thơ mời

mình xin thay mặt bác HUỆ thông báo lịch sinh hoạt clb tem trường THCS thị trấn NÚI SẬP
thời gian:vào lúc 14h30 ngày 6/8/2011
địa điểm:tại phòng truyền thống trường THCS thị trấn NÚI SẬP
tuần này sẻ có những phần quà đặc biệt của anh thelovesfiam83 gửi tặng cho trường

man_nguyen_1996 03-08-2011 14:43

Chúc mừng sự phát triển của CLB Tem Trường THCS TT Núi Sập

Các bạn trong CLB sôi nổi quá nhỉ...Tuần nào cũng có mặt để tham gia sinh hoạt...Mình chúc CLB tem Trường THCS TT Núi Sập ngày càng phát triển và đạt được những thành công do các thành viên trong CLB đem về...Chúc 2 bạn Đạt và Thắng hoàn thành xong và tốt bộ triển lãm của mình.Chúc Bác Huệ có nhiều sức khỏe để dẫn dắt các thành viên mới, chỉ bảo các bạn và giúp các bạn hoàn thành bộ sưu tập của mình!!!!=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

huuhuetran 03-08-2011 15:34

Gởi Ngọc Mẫn

Ngọc Mẫn cố gắng đến dự sinh hoạt tuần nầy; Củ đã tìm thấy bưu ảnh Bác Hồ do Bác Thế Hùng gởi tặng con rồi, tranh thủ đến nhận nhé!

temsong 04-08-2011 08:43

Tuần này sẽ có bạn Phong (là thành viên của clb tem ) vào sinh hoạt với chúng mình đã lâu rồi mình mới gặp lại!
Không biết tuần này có gì đặc biệt thật hồi hộp.......

Dat_stamp 04-08-2011 13:17

mình mong thứ bảy tuần sẻ rất vui và sẻ có những phần đặc biệt dành cho các thành viên trong clb

man_nguyen_1996 05-08-2011 14:36

Cảm ơn Củ, thứ bảy tuần này con sẽ cố gắng đến sinh hoạt...

huuhuetran 06-08-2011 19:50

2 File đính kèm
Chiều nay có 8 em đến sinh hoạt.

huuhuetran 07-08-2011 06:47

1 File đính kèm
Hôm nay, sau khi xem và cho nhận xét về các chuyên đề sưu tập mà các em đang làm, tôi rất vui và chỉ dẫn tiếp để các em hoàn thành bộ sưu tập một khung của mình. Khi chú bảo vệ mở cửa phòng, thầy trò chúng tôi vào lớp sinh hoạt; sau khi đưa các tạp chí để các em tham khảo, tôi trao Ngọc Mẫn tấm bưu thiếp thực gửi chủ đề Bác Hồ mà Bác Thế Hùng gửi tặng.

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 04:32.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.