Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Hoạt động của nhóm WAP (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=390)
-   -   Hoạt động thực gửi tháng 3/2012 - Sao La (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=9699)

Đinh Đức Tâm 02-03-2012 07:08

Hoạt động thực gửi tháng 3/2012 - Sao La

Quan tháng 3 rồi, chúng ta bắt đầu thực hiện hoạt động thực gửi nhóm WAP trong tháng 3 với chủ đề Động vật lần này là Sao La
Sao la ( Pseudoryx nghetinhensis) là một trong những loài thú hiếm nhất trên thế giới sinh sống trong vùng núi rừng Trường Sơn tại Việt Nam và Lào được các nhà khoa học phát hiện vào năm 1992. Sao la được xếp hạng ở mức Nguy cấp (có nguy cơ tuyệt chủng trong tự nhiên rất cao) trong Sách đỏ của Liên minh Bảo tồn Thế giới (IUCN) và trong Sách đỏ Việt Nam.
Mời những thành viên ngoài nhóm WAP đăng ký tham gia thêm cho phong phú ^^

nguyenhuudinhue 27-03-2012 16:21

Mình vừa mới gửi phong bì Sao La - nhóm WAP tháng ba cho các bạn : Hoàng Anh Thi, Đỗ Thị Tú, Bùi Minh Đức, Nguyễn Hoài Thanh, Nguyễn Tuấn Phong, Đào Anh Cần, bác Trần Hữu Huệ, Khưu Phát Đạt, Nguyễn Việt Dũng, Trương Thế Hùng, Nguyẽn Việt , Đinh Đức Tâm, Hoàng Ngọc Tuấn , Lâm Minh Hùng, Lâm Việt Thắng . Chúc hoạt động của Nhóm ngày càng đông -vui và hiệu quả !

nguyenhuudinhue 28-03-2012 11:02

Vừa mới nhận được phong bì Bảo vệ Sao La - Nhóm WAP tháng 3 của TyNy . Cảm ơn Nguyễn Việt rất nhiều !

laklih 03-04-2012 19:46

Sáng nay tôi vừa nhận được 2 phong bì sao la của bác Nguyễn Việt và bác Nguyễn Hữu Đính. Cảm ơn 2 bác nhiều.

Đinh Đức Tâm 04-04-2012 07:18

ecophila cũng đã nhận được bì thư của a Tiny và bác Đính và của a laklih
sao 2 cái của a tiny và bác Đính giống nhau quá à :D

Đêm Đông 04-04-2012 09:41

Đêm Đông đã nhận đc thực gửi của bác Đính, bác laklih. bác tiny.
Xin lỗi cả nhà do kỳ này quá bận nên ko làm thực gửi đc cho mọi người. Rất mong mọi người thông cảm .

Qua đây Đêm Đông cũng xin có một ý kiến nhỏ, đã qua 3 kỳ thực gửi hiện nay có một số thành viên của nhóm vẫn chưa thực gửi 1 lần nào. Xin mọi người cho biết ý kiến sử lý nhé .

Dat_stamp 04-04-2012 15:00

Do tháng vừa rồi cháu lo học để kiểm tra 1 tiết không có thể thực gửi cho các bác các chú,cô và các anh chị trong nhóm WAP được mong mọi người thông cảm cho cháu tháng 4 này vào ngày 30/4 cháu sẽ thực gửi cho mọi người và chúc cho nhóm WAP ngày phát triển và sẽ có nhiều thành viên mới cũng như được mọi người biết đến
riêng các bác, các cô,chú các anh chị được dồi dào sức khỏe sống thọ để dẫn dắt chúng cháu trên con đường nghệ thuật sưu tập tem thành công sau này!

manh thuong 04-04-2012 15:03

Mình đã nhận được phong bì Sao La từ CN Po. Cám ơn bác nhiều nhé.

tiny 04-04-2012 16:46

Tiny vừa nhận được bì Sao la của Lakli. Cám ơn nhiều!

laklih 04-04-2012 20:17

Tôi đã nhận được phong bì Sao La từ CN Po. Cám ơn CN nhiều nhé

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 04:42.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.