Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Bạn Tem cả nước (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=301)
-   -   Sóc Trăng (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=4791)

hat_de 05-10-2009 15:47

Sóc Trăng

Giới sưu tầm tem Online nói chung đều đã rất quen với bác Phùng Đại Hùng - nhà sưu tầm tem nhiệt tình của Tp.HCM. Xong nhiều bạn chưa biết bác ấy quê Sóc Trăng. Mảnh đất khi xưa đã sinh ra 1 nhà sưu tầm nhiệt huyết ấy hẳn còn nhiều bác nữa mà chúng ta chưa rõ... đã có 1 thì có thể còn nhiều, trước đã có thì nay cũng sẽ có ... đó là thế hệ 8-9x trẻ và say mê

Nhân hôm nay bạn Kẹo sô-cô-la (1 người mà trước đây bạn thanhlong đã giới thiệu) có cập nhật thông tin bản thân tại đây nên xin phép được lập mục này để quy tụ người chơi Sóc Trăng

ST.001 - bạn socolacandy70

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi socolacandy70 (Post 81425)
1. Họ tên: Trần Huỳnh Minh Trang
2. 3/7/1987
3. Địa chỉ: Đại Hải/ Kế Sách/ Sóc Trăng
4. Y!m: ranmori37@yahoo.com
5. Nick chat: ranmori37 hoặc socolacandy70
6. Đề tài: các dân tộc Việt Nam,...

hat_de 05-10-2009 15:49

người thứ 2 còn có thể là ai nếu ko phải nhà sưu tầm trẻ nhiệt tình đã từng lặn lội tới Cần Thơ dự triển lãm

ST.002 - thanhlong

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi thanhlong

họ tên :lê lâm thanh long
địa chỉ :số 374 đường 22/12 ấp cảng xã trung bình huyện long phú tỉnh sóc trăng
chủ đề tem chơi:ĐỘNG VẬT BIỂN

hat_de 19-01-2010 14:03

bạn tem số 3 - luckyhm0303 - Trang Huỳnh Mai !!!!

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi hat_de (Post 81513)
người thứ 2 còn có thể là ai nếu ko phải nhà sưu tầm trẻ nhiệt tình đã từng lặn lội tới Cần Thơ dự triển lãm

bẵng đi hơn 2 tháng hôm nay lấp lánh trên bầu trời tem Sóc Trăng đã có thêm 1 vì sao

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi luckyhm0303 (Post 92616)
Em muốn mở shop hàng trên vietstamp
Tên :Trang Huỳnh Mai
Địa Chỉ :13/5 Nguyễn Du Tp.Sóc Trăng
Email :luckhm0303@yahoo.com
Điện Thoại:0945128887
Số tài khoản Vietcombank: 0111000544325

thông tin L-) được gk trôm từ hồ sơ chủ sạp

Hy vọng sự xuất hiện của bạn Mai ko chỉ góp vui cho đàn mà còn làm miền tem Sóc Trăng thêm khởi sắc.

Từ giờ tới cuối 2010 tìm đủ 10 bạn tem Sóc Trăng thì tuyệt thiệt :)

dragon_stamp 28-06-2011 21:40

chào cã nhà em là lê lâm thanh long nguoi được anh gk va các bật tiền bối TEM đã chiếu cố vì thời gian trước học tập bận rộn quá em đành ngậm ngùi chia tay với vs định không còn cơ hội chơi nữa nhưng h nhìn lại những album những công sức của mình dàn dựng bỗng nhã hứng trở lại thời gian bõ bê TEM VỤ không ngó ngàng đã phụ lòng cã nhà phụ lòng ÔNG ZE~ đã lập topic này ,đã làm mất đị một ngôi sao tem trên bầu trời sóc trăng hjxhjx em thật có lỗi hôm nay em cm topic này đễ thể hiện lòng yêu mến.....vs va niêm đam mê của minh kễ từ nay vs có sự hiện diện trở lại của 1 thành viên đã đi lạc gần 2 năm hjchjc không biết cã nhà có kòn hoang nghênh thằng nhõ này không nữa huhuhu

tuananh.tuan 28-06-2011 22:36

chào mừng bạn đến vs CLB Vietstamp! Rất vui khi đc biết bạn! Bạn chơi chủ đề chi vậy?

hat_de 29-06-2011 08:58

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi dragon_stamp (Post 135894)
chào cã nhà em là lê lâm thanh long nguoi được anh gk va các bật tiền bối TEM đã chiếu cố vì thời gian trước học tập bận rộn quá em đành ngậm ngùi chia tay với vs định không còn cơ hội chơi nữa nhưng h nhìn lại những album những công sức của mình dàn dựng bỗng nhã hứng trở lại thời gian bõ bê TEM VỤ không ngó ngàng đã phụ lòng cã nhà phụ lòng ÔNG ZE~ đã lập topic này ,đã làm mất đị một ngôi sao tem trên bầu trời sóc trăng hjxhjx em

chà ... lâu lắm rùi chú mới lại xuất hiện

con rồng xanh của làng tem Sóc Trăng - nơi có đặc sản pánh pía nủi tiếng :D

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi dragon_stamp (Post 135894)
thật có lỗi hôm nay em cm topic này đễ thể hiện lòng yêu mến.....vs va niêm đam mê của minh kễ từ nay vs có sự hiện diện trở lại của 1 thành viên đã đi lạc gần 2 năm hjchjc không biết cã nhà có kòn hoang nghênh thằng nhõ này không nữa huhuhu

duyên tem lại đưa người say tem trở lại với làng tem ... sao lại ko hoan nghênh chào đón chứ ... chỉ tiếc là ko thể tung tem ra như kiểu rải hoa hồng đón bạn thui chứ đón chào thì vô tư ... nhân đây cũng hy vọng chú thi thoảng ghé chơi đàn ... thưởng thức tem đó đây là thi thoảng dốc bầu tâm sự ...

nếu tìm được mem trẻ Sóc Trăng nào thì đừng quên dìu dắt họ :D

hẹn lại gặp ... ;)

dragon_stamp 29-06-2011 18:32

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi hat_de (Post 135941)
chà ... lâu lắm rùi chú mới lại xuất hiện

con rồng xanh của làng tem Sóc Trăng - nơi có đặc sản pánh pía nủi tiếng :D

duyên tem lại đưa người say tem trở lại với làng tem ... sao lại ko hoan nghênh chào đón chứ ... chỉ tiếc là ko thể tung tem ra như kiểu rải hoa hồng đón bạn thui chứ đón chào thì vô tư ... nhân đây cũng hy vọng chú thi thoảng ghé chơi đàn ... thưởng thức tem đó đây là thi thoảng dốc bầu tâm sự ...

nếu tìm được mem trẻ Sóc Trăng nào thì đừng quên dìu dắt họ :D

hẹn lại gặp ... ;)

hjhj em biết nhiệm vụ của mình mà anh gk hjhj em sẽ tạm trú trong đàn vs hjhj bây giờ em đang ở tp hcm định ở tp luôn(chưa quyết định)nêua o tp em sẽ có nhiều cơ hội chơi hơn hjhj em tìm lại vs và cũng do duyên số chưa tận nên 1 lần đi chơi đừng chân tại bưu điện tp thấy nhưng ấn phẫm những chú tem mới giác ngộ hjhjb-(=))

dragon_stamp 29-06-2011 18:35

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi tuananh.tuan (Post 135906)
chào mừng bạn đến vs CLB Vietstamp! Rất vui khi đc biết bạn! Bạn chơi chủ đề chi vậy?

vì rút kinh nghiệm trước(chợi lung tung. không đi xâu) giờ mình dự định chơj phương tiện giao thông(xe)và trò chợi nhân gian

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 14:27.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.