Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Hội Tem An Giang - Cần Thơ - Kiên Giang (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=481)
-   -   Câu lạc bộ Sưu tập tem trường THCS Thị trấn Núi Sập (Thoại Sơn - An Giang) (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=2734)

HanParis 22-03-2014 14:40

Dù ở quốc nội hay tại hải ngoại, Hàn cũng một thời đi dạy học nên biết rằng truyền đạt trí thức không phải là một chuyện dễ. 'Khỏ Đầu Trẻ' ở VN thì hình như không vấn đề gì chứ ở Pháp, xứ sở của mọi điều lệ không có quyền khỏ đầu Tây Đầm vì chúng sẽ kêu ba mẹ thưa thày cô tội hành hung. :D Ngày xưa VN ta thường gọi là nghề 'bán cháo phổi'. Hàng tuần tôi thấy anh Huệ đều phát tem cho các thật là vui với nhiều ý nghĩa mở mang trí tuệ cho các em. Từ tháng 4, mỗi tuần Hàn sẽ gởi về tặng các em trường THCS Thị trấn Núi Sập một bì tem nhỏ nhắn, nhờ anh Huệ chuyển lại cho các em học trò của anh nhé!

huuhuetran 22-03-2014 18:29

5 File đính kèm
Thay mặt các em trong CLB tem trường THCS TT Núi Sập, cám ơn Bác HanParis rất nhiều.
Sinh hoạt tem chiều nay đông vui, mở đầu tôi đọc cho các em nghe bài:Nết chữ là nết người Của nhà văn Nguyễn Đức Thọ để nhắc nhỡ các em về tư thế ngồi học, tư thế để đầu cao, không để mắt gần tập sách và nhất là luyện chữ viết rất hữu ích cho mỗi người chúng ta sau nầy:

huuhuetran 22-03-2014 18:38

1 File đính kèm
Giới thiệu bài Nết chữ là nết người:

huuhuetran 25-03-2014 14:02

6 File đính kèm
Sinh hoạt tuần nầy có nhiều em được tặng tem, số tem nầy do bạn Bùi Quang Minh và bạn Trần Bê Tông gửi tặng; thay mặt các em trong CLB tem trường THCS TT Núi sập cám ơn hai bạn Minh và Tông rất nhiều:

quaden@_cute 26-03-2014 07:18

1 File đính kèm
File Đính Kèm 192194

THÔNG BÁO

Mời các thành viên CLB tem trường THCS TT Núi Sập đến trường sinh hoạt.
Thời gian: 15 giờ ngày 29 tháng 03 năm 2014.
Địa điểm: Phòng truyền thống của trường.
Mong các bạn đến tham dự buổi sinh hoạt thêm vui nhé!!!.

HanParis 27-03-2014 02:15

Cuối tuần qua, Hàn đã soạn ra 14 bì tem (bì nhỏ + 1 bì lớn số 12 có PC) gởi đến anh Huệ, nhờ anh chuyển dần cho các học trò trường THCS Thị Trấn Núi Sập của anh. Một tuần Hàn gởi một bì như đã hứa, hôm nay mới bắt dầu gởi bì đầu tiên, cứ thế nhé. Hy vọng anh không bị HQ đòi 2Tr tiền thuế. :( :D

huuhuetran 27-03-2014 03:47

Thay mặt thầy trò trường trung học CS TT Núi Sập cám ơn HanParis rất nhiều.

huuhuetran 30-03-2014 04:46

5 File đính kèm
Một vài hình ảnh về sinh hoạt tem chiều thứ bảy 29-3-2014, mời xem:

huuhuetran 31-03-2014 04:19

4 File đính kèm

Đặc biệt trong sinh hoạt tuần nầy, các em đã tự đặt câu hỏi và tặng tem cho nhau rất vui và rất sôi động:

huuhuetran 01-04-2014 10:04

7 File đính kèm
Sinh hoạt tuần nầy rất vui và sôi động, các em đã được tặng nhiều tem:

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 10:06.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.