Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Hội Tem An Giang - Cần Thơ - Kiên Giang (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=481)
-   -   Câu lạc bộ Sưu tập tem trường THCS Thị trấn Núi Sập (Thoại Sơn - An Giang) (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=2734)

huuhuetran 10-06-2011 12:16

2 File đính kèm
Trong chuyến giao lưu của CLB VS về miền tây vừa rồi; Sau khi đi một vòng Cần Thơ, Long Xuyên, Núi Sập, Ba Thê, Tri Tôn, Núi Cấm, Miễu Bà Chúa Xứ ở Núi Sam, đoàn trở lại TP Long Xuyên vào 21g,tại đây đã có cuộc gặp gỡ với vợ chồng bạn Trần Minh Tuyên và một thành viên của CLB tem trường THCS TT Núi Sập hiện đang luyện thi vào lớp 10 trường chuyên Thoại Ngọc Hầu, mời xem:

Dat_stamp 10-06-2011 20:10

các anh chị ở clb vietstamp chúc các anh chị vui vẻ và đoàn kết với nhau

asahi 15-06-2011 00:19

bác Mạnh làm 1 chuyến ra Huế chơi đi bác?

huuhuetran 18-06-2011 21:08

4 File đính kèm
Chiều nay đã có buổi sinh hoạt tem tại trường học:

tuananh.tuan 18-06-2011 23:57

Chúc các thành viên trong CLB Núi Sập đc điểm cao trong kì thi sắp tới!
Rất vui đc kết ban vs mọi người!
@bác huệ: ko biêt có ai trong CLB năm ni lớp 9 lên 10 ko bác

huuhuetran 19-06-2011 15:23

9 File đính kèm
Buổi sinh hoạt tem tuần nầy thật đông vui, 15 phút cuối có 10 em đáp đúng các câu hỏi liên quan đến sưu tập tem, về ý nghĩa của vài mẫu tem về biển đảo Việt Nam; qua đó thầy trò đã bày tỏ phẩn nộ trước việc Trung quốc ngang ngược quấy rối các tàu thăm dò đầu khí của ta đang hoạt động hợp pháp trong lãnh hải của đất nước.

quaden@_cute 19-06-2011 23:50

Nhìn những tấm ảnh các thành viên CLB tem Núi Sập trong buổi sinh hoạt mà tôi muốn rớt nước mắt, sự nhiệt tình của chú Huệ và các em học sinh trong CLB dù không có phòng vẫn sinh hoạt ngoài hành lang. Vây mà CLB vẫn sinh hoạt đông vui. (Tôi cảm thấy buồn vì phải đi công tác nên không lo đầy đủ cho các buổi sinh hoạt):(:(:(:(:(

Dat_stamp 23-06-2011 14:17

tuy ko có phòng nhưng clb tem núi sập vẫn sinh hoạt bình thường.Buổi sinh hoạt rất vui và bổ ích các bạn được bác HUỆ tặng quà

huuhuetran 24-06-2011 18:25

1 File đính kèm
Thân mời quí thầy cô, các bạn tem, các em học sinh thuộc Chi hội tem huyện Thoại Sơn, câu lạc bộ tem trường THCS TT Núi Sập đến phòng truyền thống đội của nhà trường dự sinh hoạt tem hàng tuần theo lịch sau đây:

huuhuetran 24-06-2011 19:19

1 File đính kèm
Bạn tem thân mến, vào lúc 14g30 ngày mai thứ bảy 25-6-2011 theo lịch sinh hoạt, chúng ta sẽ xoay quanh chủ đề biển đảo Việt Nam qua con tem bưu chính. Như thường lệ, 15 phút cuối sẽ có các câu hỏi về tem, về sưu tập và bạn nào đáp đúng sẽ được tặng một bộ tem; tất cả các bộ tem dành tặng các bạn lần nầy là quà của Bác Đàm Hiếu Mạnh - Một nhà sưu tập tem kỳ cựu của đất nước, một thành viên Danh Dự của CLB Viet Stamp - Thay mặt các bạn tem thuộc CLB tem Trường THCS TT Núi Sập cám ơn Bác Đàm Hiếu Mạnh rất nhiều!=D>=D>=D>
Dưới đây là 10 phần quà của Bác Đàm Hiếu Mạnh tặng các bạn ngày mai:

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 19:21.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.