Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Phong bì thực gửi (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=203)
-   -   phong bì "CON ĐƯỜNG DI SẢN" (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=2110)

temdisan_apsara 10-10-2008 15:30

phong bì "CON ĐƯỜNG DI SẢN"

=D> Em chỉ chơi di sản Việt Nam thôi................Sao anh em ta kg làm một phong bì "CON ĐƯỜNG DI SẢN" nhỉ? Mình se lấy 2 dấu MS và HA....có ai muốn tham gia kg? lên tiếng đi........

hat_de 10-10-2008 15:48

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi temdisan_apsara (Post 22066)
=D> Em chỉ chơi di sản Việt Nam thôi................Sao anh em ta kg làm một phong bì "CON ĐƯỜNG DI SẢN" nhỉ? Mình se lấy 2 dấu MS và HA....có ai muốn tham gia kg? lên tiếng đi........

trước đây mình có đề xuất cái nì rùi
và mình tin là sẽ làm được
tuy nhiên phải giải quyết mấy việc trước đã

- thiết lập các đầu mối
- chuẩn bị tem tương ứng

Quảng Ninh - Huế - Quảng Nam - Quảng Bình - Gia Lai ... :D

temdisan_apsara 10-10-2008 15:52

Mình nghĩ cái khó nhất là các đầu mối còn tem thì cũng dễ tìm...Gia lai có lẽ phải nhờ đến chị Phố núi hay bạn Banmeboy thôi......Ông Ý ơi sao kg thấy xuất hiện vậy???????????

hat_de 10-10-2008 15:58

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi temdisan_apsara (Post 22075)
Mình nghĩ cái khó nhất là các đầu mối còn tem thì cũng dễ tìm...Gia lai có lẽ phải nhờ đến chị Phố núi hay bạn Banmeboy thôi......Ông Ý ơi sao kg thấy xuất hiện vậy???????????

họ vẫn thường xuyên trên mạng nhưng ko gia nhập đại gia đình VS vì nhìu lý do, temdisan có thể tìm thấy họ trong temviet bất kì lúc nào

mà sao ko dùng cái bì di sản thành bì có sự hợp tác giữa các đàn nhỉ :D

temdisan_apsara 10-10-2008 16:04

Ý kiến đó hay đấy....Mình làm bì xuyên việt Dược thậm chí cã TG cũng được vậy hãy lấy đề tài nãy để làm một cái xuyên di đàn di nha!

hat_de 10-10-2008 16:21

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi temdisan_apsara (Post 22077)
Ý kiến đó hay đấy....Mình làm bì xuyên việt Dược thậm chí cã TG cũng được vậy hãy lấy đề tài nãy để làm một cái xuyên di đàn di nha!

xuyên TG thì dễ
đã xong rùi
xuyên đàn mới khó, tại vì nhìu chuyện phức tạp lắm, tiếc là chuyện nầy khá tế nhị nên đành chờ thui :D

Nguoitimduong 10-10-2008 22:30

Đây là 1 ý kiến rất hay!
Nhóm chơi di sản ra tay đi nào .
Linhtote123, anh bgr8, temdisan_apsara ...các bạn lên kế hoạch đi, mọi người sẽ hỗ trợ các bạn!

linhtote123 12-10-2008 18:06

ý tưởng của bạn rất hay, mình rất ủng hộ, tuy nhiên quan điểm của mình là không thích thực gởi cho lắm. Nhất là bưu chính việt nam, nhiều khi giao đến nhà 1 cái phong bì dơ hết cả bìa, mình không thích kiểu đó.

Nguoitimduong 12-10-2008 18:24

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi linhtote123 (Post 22684)
ý tưởng của bạn rất hay, mình rất ủng hộ, tuy nhiên quan điểm của mình là không thích thực gởi cho lắm. Nhất là bưu chính việt nam, nhiều khi giao đến nhà 1 cái phong bì dơ hết cả bìa, mình không thích kiểu đó.

Vậy thì làm không thực gởi ?

temdisan_apsara 13-10-2008 08:59

Mình đồng y' với ý kiến của nguoitinduong, nói là thực gởi nhưng mà nếu làm đúng như vậy thi khi đi hêt chặng đường cái phong bì sẽ ra sao đây?Vì vậy tụi mình mới nghĩ ra nhiều cách để cái phong bì "còn nguyên vẹn"..hi..mà vẫn là thực gởi như thường....Còn vấn đề chị PhoNui thì mình cũng biết nguyên nhân vì sao nhưng minh tin là sẽ làm được thôi kg có vấn đề gì đâu các bạn cứ tin mình đi.........sao hả các bạn chúng ta bắt tây vào thực hiện đi chứ,mình chờ tin của các bạn đó..............

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 18:17.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.