Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Hội Tem An Giang - Cần Thơ - Kiên Giang (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=481)
-   -   Câu lạc bộ Sưu tập tem trường THCS Thị trấn Núi Sập (Thoại Sơn - An Giang) (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=2734)

huuhuetran 01-02-2010 06:52

2 File đính kèm
Bạn thân mến, đài truyền hình tỉnh Bình Dương về Thoại Sơn, thực hiện đoạn phim về tôi chơi tem chủ đề Bác Hồ. Khi hỏi vì sao họ biết tôi, họ nói là có xem một bài phỏng vấn tôi năm 2008 của HTV thực hiện khi tôi tham gia triển lãm VS ở nhà bảo tàng Quân Khu 7 tại đường Hoàng văn Thụ, TP HCM tháng 11 năm 2008.
Dưới đây là cảnh các bạn ấy ghi hình khi tôi sinh hoạt tem với các em học sinh trường THCS TT Núi Sập:

huuhuetran 02-02-2010 19:33

5 File đính kèm
Mời các bạn xem tiếp một số hình ảnh của buổi sinh hoạt nầy:

File Đính Kèm 81869

File Đính Kèm 81870
Chú Huệ thay mặt các anh chị trong câu lạc bộ Vietstamp tặng quà cho các thành viên CLB trường( mỗi em đáp đúng các câu hỏi có liên quan đến tem, đến việc sưu tập cũng như đáp đúng các câu hỏi mở mang kiến khức qua từng mẫu tem nhỏ xinh)

File Đính Kèm 81871

File Đính Kèm 81872

File Đính Kèm 81873

man_nguyen_1996 05-02-2010 08:18

Lịch sinh hoạt tuần nầy

Thay mặt Bác Huệ, mình xin thông báo lịch sinh hoạt tem tuần nầy:

Thân mời tất cả các bạn trong CLB tem đến sinh hoạt tại phòng Truyền Thống Trường THCS TT Núi Sập vào lúc 7 giờ 30 phút sáng chủ nhật ngày 07/02/2010. Mong các bạn đến sinh hoạt đông đủ, khi đi nhớ đem theo Album tem của mình.

panda_mèo xanh@v11 05-02-2010 20:21

Có mặt đông đủ nỗi gì, chủ nhật bận lắm, Panda chắc là không có mặt được vì phải đi học (sẽ cố sắp xếp:)). Mọi người sinh hoạt vui vẻ nhé!

bimatcuatem 06-02-2010 13:37

uh , bớt một người bớt một đối thủ=D>:D:D:D:D

panda_mèo xanh@v11 06-02-2010 14:11

Thất vọng đi, lời nói của bạn làm tôi đây đổi ý, tôi đã đi đến quyết định cuối cùng là nhất định phải đi.:))

hat_de 06-02-2010 17:03

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi panda_mèo xanh@v11 (Post 94573)
Thất vọng đi, lời nói của bạn làm tôi đây đổi ý, tôi đã đi đến quyết định cuối cùng là nhất định phải đi.:))

ha ha ... bị khích rùi nên đổi ý hả ... vậy là trong đó lại đông vui rùi héng ... nhớ chụp nhìu ảnh nha :D

man_nguyen_1996 06-02-2010 17:39

Mình nhìn 2 bạn khích nhau mà mắc cười quá! Khánh vân bị Vũ khích nên đổi ý hả?? Đi càng đông càng vui mà, mình sẽ cố gắng sắp xếp lịch học để đi sinh hoạt!! Hihi!!=))

panda_mèo xanh@v11 06-02-2010 22:01

Em sẽ cố chụp thật nhìu để cạnh tranh với CLB của anh đấy anh Dẻ, em đổi ý thật ra ko vì khích của Vũ mà vì một lí do khác anh ạ. Anh đoán xem!

hat_de 06-02-2010 22:22

giải đối của mieo :D !!!!

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi panda_mèo xanh@v11 (Post 94640)
Em sẽ cố chụp thật nhìu để cạnh tranh với CLB của anh đấy anh Dẻ, em đổi ý thật ra ko vì khích của Vũ mà vì một lí do khác anh ạ. Anh đoán xem!

mai là buổi cuối cùng của năm :D

chính vì thế mà cả tối nay anh đi spam cái này

hôm nay làng xã cúng Táo quân...vậy là chỉ còn 1 tuần tròn nữa là 30 Tết

ngày mai là CN cuối cùng của năm âm lịch, hoà cùng ko khí xuân muôn hoa đua sắc là sắc tem đua nở ở 3 miền

Sáng mai tại miền Nam: CLB tem Núi Sập An Giang sinh hoạt, chợ tem SG tại Phó Đức Chính và bảo tàng QK 7 do VS tổ chức mở cửa phiên tất niên

Tại miền Trung ko rõ Phú Yên - Khánh Hoà thế nào nhưng tại Huế CLB tem NVH họp phiên cuối cùng

Ở miền Bắc người chơi tem Thủ Đô đổ về chợ tem 160 Triệu Việt Vương và CLB tem Thủ Đô tại 88 Hàng Buồm

còn HP ... khác hẳn với tất cả mọi nơi... buổi sinh hoạt tem diễn ra vào 3 h chiều tại Cung Việt Tiệp

L-) đây là buổi sinh hoạt tem với liên hoan tất niên nhẹ ... kính mong bà con thu xếp thời gian tới tham dự :D

buổi sinh hoạt cuối năm của CLB tem Thủ Đô: http://www.vietstamp.net/forum/showt...4537#post94537 <=== thân mời các bạn tem HN hoặc bạn tem các tỉnh hiện đang học tập và công tác tại HN ghé thăm nếu sáng mai CN.07.02.2010 các bạn vẫn chưa vìa quê nghỉ Tết :D

==========

có phải vậy hông :D

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 06:22.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.