Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Hội Tem An Giang - Cần Thơ - Kiên Giang (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=481)
-   -   Câu lạc bộ Sưu tập tem trường THCS Thị trấn Núi Sập (Thoại Sơn - An Giang) (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=2734)

huuhuetran 26-02-2009 19:18

Cám ơn Đêm Đông đã sửa bài giúp chú, biết sai mà không biết làm thế nào để chỉnh sửa. Hôm nay đựơc xem bài thắng cảnh An Giangcủa Chú Khải rồi bài Giao lưu An Giang của Poetry, rất hay và rất vui...Cám ơn các bạn.

hat_de 26-02-2009 19:47

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi huuhuetran (Post 43951)
Cám ơn Đêm Đông đã sửa bài giúp chú, biết sai mà không biết làm thế nào để chỉnh sửa. Hôm nay đựơc xem bài thắng cảnh An Giangcủa Chú Khải rồi bài Giao lưu An Giang của Poetry, rất hay và rất vui...Cám ơn các bạn.

bên cạnh nút QUOTE tức trích dẫn có 1 nút là EDIT tức là sửa

lần sau nếu cần sửa hoặc xóa bác cứ ấn vào đó sẽ tiến hành được thôi ạ :)

huuhuetran 27-02-2009 05:25

Thư cám ơn

2 File đính kèm
Cô Thái thị Anh Thư, hiệu trưởng trường THCS TT Núi Sập đồng thời cũng là chủ nhiệm CLB tem chơi của trường có nhờ tôi thông qua diễn đàn nầy gửi lời cảm ơn chân thành đến cô Trần thị Giá, phó chủ nhiệm CLB tem chơi Nhà văn hóa Phụ Nữ Thành phố Hồ chí Minh đã không ngại đường sá xa xôi đến dự buổi giao lưu và tặng nhiều tem và bì thư giúp CLB hoạt động tốt hơn, phong phú hơn(xem hình dưới đây). Kính chúc cô dồi dào sức khỏe và CLB do cô phụ trách ngày càng phát triển!

hat_de 27-02-2009 07:37

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi huuhuetran (Post 43975)
Cô Thái thị Anh Thư, hiệu trưởng trường THCS TT Núi Sập đồng thời cũng là chủ nhiệm CLB tem chơi của trường có nhờ tôi thông qua diễn đàn nầy gửi lời cảm ơn chân thành đến cô Trần thị Giá, phó chủ nhiệm CLB tem chơi Nhà văn hóa Phụ Nữ Thành phố Hồ chí Minh đã không ngại đường sá xa xôi đến dự buổi giao lưu và tặng nhiều tem và bì thư giúp CLB hoạt động tốt hơn, phong phú hơn(xem hình dưới đây). Kính chúc cô dồi dào sức khỏe và CLB do cô phụ trách ngày càng phát triển!

SG đúng là thủ đôi tem, 1 chuyến giao lưu của thủ đôi tem tới miền lân cận ngoài ý nghĩa tình cảm giao lưu còn là 1 nguồn tài trợ lớn với những món tem món bì của bác K, cô Giá, anh Po, NTD, a.Đêm Đông và nhiều thành viên khác ... nguồn tài trợ tổng hợp đó có khi hơn cả những gì 1 năm kiếm tìm ... quả là 1 sự động viên thiết thực 1 nhân tố lớn thúc đẩy phong trào nơi đây ... hy vọng những việc nhưng vậy sẽ còn được phát huy và nhân rộng hơn trong tương lai. Hy vong phong trào tem VN phát triển nhanh hơn hiện nay :D

man_nguyen_1996 07-03-2009 09:21

Em tên Nguyễn Ngọc Mẫn, đang sinh họat tem tại trường THCS TTNS mong được mọi người giúp đỡ .

hat_de 07-03-2009 09:29

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi man_nguyen_1996 (Post 44698)
Em tên Nguyễn Ngọc Mẫn, đang sinh họat tem tại trường THCS TTNS mong được mọi người giúp đỡ .

tuyệt thiệt
chưa có 1 CLB tem trong môi trường giáo dục nào tại VN lại có đông bạn đăng đàn như vầy
hông bít trong đó đã hưởng ứng tốt cuộc thi "Áng tem thư kể chuyện bác Hồ" chưa :D

man_nguyen_1996 07-03-2009 09:30

Hôm nay, em vừa đi sinh hoạt ở trường về. Em được tặng 3 bì thư và 10 tem, em rất vui!!!!!!!!!!!

panda_mèo xanh@v11 07-03-2009 11:47

Rất hưởng ứng nữa đó anh Dẻ ạ, nhưng chưa làm. Bạn nào cũng bận vì đang vào mùa kiểm tra. Còn em sắp phải thi nghi thức Đội nữa. Không biết rồi sẽ ra sao đây??????:((

hat_de 07-03-2009 22:07

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi panda_mèo xanh@v11 (Post 44717)
Rất hưởng ứng nữa đó anh Dẻ ạ, nhưng chưa làm. Bạn nào cũng bận vì đang vào mùa kiểm tra. Còn em sắp phải thi nghi thức Đội nữa. Không biết rồi sẽ ra sao đây??????:((

hưởng ứng ko bằng cách nói suông em à
cuộc thi đó phát động rất lâu rùi, gần hạn trên mới nhắc thui
gần thi rùi chắc nên dành thời gian cho thi, lần sau nếu thực sự muốn làm thì nên tự động từ sớm ;)

huuhuetran 13-03-2009 05:39

Chú ý!

Các em đang sinh hoạt tại Câu lạc bộ tem trường trung học cơ sở TT NS nhớ rủ nhau sinh hoạt đầy đủ vào ngày thứ bảy, sáng từ 8g45 và chiều từ 15g 45; mỗi buổi sinh hoạt chú sẽ tặng các em 10 bì thực gửi trong đó có thêm 10 tem nước ngoài. Riêng em Thanh Ngân sẽ nhận bộ tem Doremon và bì thực gửi do Chú Khải tặng .

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 09:56.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.