Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Hội Tem An Giang - Cần Thơ - Kiên Giang (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=481)
-   -   Câu lạc bộ Sưu tập tem trường THCS Thị trấn Núi Sập (Thoại Sơn - An Giang) (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=2734)

hiepsitinhyeuvadaukho 24-04-2009 21:57

Bác Huệ cháu có bộ khủng long cháu sẽ gửi bác để bác gửi tặng cho mấy em nhé

hiepsitinhyeuvadaukho 25-04-2009 20:06

Hôm nay cháu đã gửi số tem đó cho bác nhờ bác tặng lại cho các em đó nhé.(hixhix thư R 5k300)

huuhuetran 25-04-2009 20:37

Thay mặt các em trong câu lạc bộ tem chơi trường trung học cơ sở Thị Trấn Núi Sập cám ơn cháu Khắc Duy, Nha Trang đã gửi tặng tem. Chúc Khắc Duy luôn vui khỏe và sưu tập được nhiều tem đẹp.=D>=D>=D>

huuhuetran 27-04-2009 18:44

Cám ơn Ngô thu Hà

3 File đính kèm
Câu lạc bộ tem chơi trường THCS TT Núi Sập vừa nhận được quà của Ngô thu Hà gởi tặng. Thay mặt các em cám ơn Ngô thu Hà, chúc cháu luôn vui khỏe và sưu tập được nhiều tem đẹp. Thân ái!

huuhuetran 16-05-2009 10:46

1 File đính kèm
Buổi sinh hoạt tem ngày thứ bảy 18-04-09 vào lúc 8g45 có thêm 4 bạn trẻ đăng ký tham gia. Hình giới thiệu dưới đây là 3 em mặc áo trắng;từ phải sang trái:
-Võ minh Hoàng,học sinh lớp 6A13
-Lê văn Lách,lớp 6A13
-Lê minh Kỳ, lớp 6A13... =D>=D>=D>Mời xem:

Vungdh 16-05-2009 15:05

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi hat_de (Post 36494)
mỗi tỉnh nhà ta mà có 1 bác như bác Huệ thì cứ là phong trào tem cả nước bừng bừng tiến lên :D

nhìu tỉnh bạn tem bơ vơ, ko người dìu dắt

cuộc sống thì sôi động nhưng với tem thì họ giống 1 mình trên đảo hoang #:-s

Đúng, đúng, cái này phải nói chính là em đây. Em đang bị cô lập giữa đảo hoang.

huuhuetran 16-05-2009 15:20

Hữu Vững thân mến, cháu cứ viết thư đến chú, nhớ ghi địa chỉ rõ ràng chú sẽ thay mặt các bạn tem VS tặng tem, bì thực gửi cháu cần...Cũng nên rủ các bạn yêu tem khác gửi thư cho chú!

hat_de 16-05-2009 15:31

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi huuhuetran (Post 53731)
Hữu Vững thân mến, cháu cứ viết thư đến chú, nhớ ghi địa chỉ rõ ràng chú sẽ thay mặt các bạn tem VS tặng tem, bì thực gửi cháu cần...Cũng nên rủ các bạn yêu tem khác gửi thư cho chú!

bác Huệ nói đúng đó Vungdh à .. bác ấy là người sưu tầm nhiệt tình nhất với phong trào tem của VN đó ... cố gắng làm theo mời bác ấy ... vừa có tem vừa tìm được thêm các bạn tem ... Sơn Tây sẽ chẳng bao lâu ko còn bị gọi là hoang đảo nữa :D

Vungdh 16-05-2009 16:03

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi huuhuetran (Post 53731)

Vâng cháu sẽ gửi thư cho chú. Lâu rồi cháu chưa gửi thư, để cháu kiếm cái bì thư nào đẹp và có ý nghĩa một chút (vì hiện tại Sơn Tây vẫn là Thành phố trực thuộc Hà Nội và ít nữa thì sẽ lại trở thành Thị xã như ngày xưa).

Vungdh 18-05-2009 20:50

1 File đính kèm
@HuuHueTran: Cháu kiếm mãi chưa được cái nào ưng ý cả nên đành tự thiết kế một mẫu phong bì vậy, nếu kịp thì mai cháu sẽ gửi cho chú.

File Đính Kèm 42200

Cái hình này chính là Cột cờ - Chòi canh trong Thành cổ Sơn Tây (xây dựng xong năm 1822) được Bác sỹ Hocquard chụp vào khoảng năm 1884 - 1885. Chú cùng các Bác, các anh chị em trong Forum có thể vào link này để xem nhiều hơn.
http://hinhxua.free.fr/autrefois/doc...quard_1_vn.htm

Hiện tại thì Thành cổ Sơn Tây đều không còn vọng canh và Điện Kính Thiên nữa, nhưng hồ nước thì vẫn còn và vọng canh được xây dựng thay vào đó là cột cờ (gần giống cột cờ Hà Nội). Điện Kính Thiên thì được xây mới hoàn toàn (vẫn trên nền cũ) như các Bác, các chú ACE nhìn thấy hôm truyền hình trực tiếp 3 vị trí: Hà Nội, Sơn Tây và Mê Linh (chỉ tiếc hôm đó trời mưa to quá).

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 09:29.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.