Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Hội Tem An Giang - Cần Thơ - Kiên Giang (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=481)
-   -   Câu lạc bộ Sưu tập tem trường THCS Thị trấn Núi Sập (Thoại Sơn - An Giang) (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=2734)

Dat_stamp 19-09-2011 11:52

tuần này sinh hoạt rất vui và bổ ích mở đầu là bác HUỆ tặng cho mình và các bạn những phong bì thực gửi để cho bộ triển lãm được phong phú và đẹp sau đó là bác HUỆ tặng cho các bạn và mình những bao tem thật đẹp và dễ thương

huuhuetran 20-09-2011 05:42

5 File đính kèm
Sau khi chúng tôi tặng các bì cho các em theo chủ đề sưu tập, em Khưu quốc Đạt tìm kiếm được 2 bì thực gửi có chủ đề trái cây tặng tôi; còn 4 ảnh dưới giới thiệu cảnh các em ra câu đố, em nào trả lời đúng cũng được tặng tem hoặc bì thư! Buổi sinh hoạt thật vui, sôi động.

huuhuetran 21-09-2011 06:17

5 File đính kèm
Thêm vài hình ảnh trong buổi sinh hoạt tuần nầy:

quaden@_cute 21-09-2011 19:51

THÔNG BÁO

Thông báo đến các thành viên CLB tem trường THCS TT Núi Sập, do tuần này nhà trường tổ chức đại hội trù bị, chuẩn bị cho Địa Hội Liên Đội vào chiều thứ bảy nên sinh hoạt CLB dời lại vào chiều chủ nhật lúc 14 giờ ngày 25/09/2011, tại phòng hội trường. Lần sinh hoạt này CLB chúng ta đón hơn 20 thành viên mới đăng ký vào câu lạc bộ (nhớ chuẩn bị quà cho thành viên mới nhé)=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

huuhuetran 22-09-2011 06:17

Dã ngoại và giao lưu

7 File đính kèm
Bạn thân mến, chủ nhật rồi một số em trong CLB đã đến thăm ruộng lúa của tôi để tận mắt chứng kiến công trình trồng hoa trên ruộng dụ thiên địch để tiêu diệt sâu rầy cũng như kết hợp để đến nhà bạn Minh Kỳ - cháu tôi hiện đang học lớp 9 trường THCS xã Thoại Giang - Để xem và trao đổi tem. Không khí trong lành của ruộng đồng dường như làm các em vui tươi, phấn khởi, mời xem:

man_nguyen_1996 22-09-2011 18:37

Bác Huệ và mấy bạn trong CLB đi thăm đồng vui quá ta...Bé Ngọc, Bé Đạt và Thắng sôi nổi quá...

huuhuetran 23-09-2011 11:42

5 File đính kèm
Sau đó các bạn đến nhà bạn Minh Kỳ, xem và trao đổi tem:

temsong 23-09-2011 11:49

Tuần này mình được Củ Huệ dẫn đi ruộng thật là vui.........!:)):)):))

huuhuetran 26-09-2011 06:19

Cảm ơn Bác Đàm Hiếu Mạnh

1 File đính kèm
Các em thân mến,
Vừa rồi củ nhận được thư Bác Đàm Hiếu Mạnh gửi về từ đất nước Ba Lan xa xôi, trong thư Bác đã ưu ái gửi tặng các em rất nhiều bộ tem đẹp; sinh hoạt tem tuần tới Củ sẽ thay Bác Mạnh tặng các bộ tem quý giá nầy cho các em nhé!
Thay mặt thầy cô và các em trong Câu lạc bộ sưu tập tem trường THCS TT Núi Sập cám ơn Bác Mạnh rất nhiều! Cầu chúc cửa hàng của Bác buôn may bán đắt!

Dat_stamp 26-09-2011 11:36

con chân thành cảm ơn bác ĐÀM MẠNH đã tặng cho clb những món quà thật quý giá

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 13:08.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.