Xem riêng 01 Bài
Cũ 28-12-2007, 14:32
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,893
Đã được cảm ơn 35,448 lần trong 9,470 Bài

Lần trước có đọc được mục này, thấy cũng thích vì mình ưa tâm sự nhưng đợt đó chưa đăng kí nick nên ko vô giãi bày được. Vào đây mải mê mấy thứ hôm nay mới có lại cái này... hihi

Là 1 người chơi tem có người là nhà sưu tập, nhà triển lãm hay nhà cung ứng... mỗi người 1 mối quan nhưng những kỉ niệm ban đầu về tem đều là những cái gì đó trong sáng và chân thực. Mình cũng có câu chuyện như vậy nhưng bạn quá nên cũng chưa viết lúc này được.

Trong chặng đường dài ấy có vui có buồn, nhất là trong 2 năm trở lại đây, từ ngày diễn đàn ra đời người chơi tem có không gian gặp gỡ trao đổi truyện trò. Cũng có nhiều chuyện xảy ra, nhưng mà thôi năm cũ sắp qua năm mới sắp tới. Khép lại quá khứ hướng tới tương lai. Gần là TL tem Qte Châu Á 21, xa hơn là Inđô, rùi Hải Dương 2008 .....xa hơn nữa là VIETSTAMPEX 2010

Hy vọng cũng sẽ có nhiều bạn tem khép lại quá khứ và cùng có những suy nghĩ tích cực và bao dung, thời gian tới chẳng biết sẽ có chuyện gì nhưng mình tin là làng tem sẽ lại đông vui thuận hoà, tuy ko sôi nổi 1 cách nhí nhảnh như xưa! Làng tem sẽ trầm lắng và sâu sắc hơn...hí hì.

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này